Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Có nên học ở trung tâm TrainingCG không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi hahaha4223, 8/1/15.

Lượt xem: 2,156

1. hahaha4223 Mới đăng kí

Chào các bác, hiện nay em đã 23t và có ý định đi học 1 khoá thiết kế đồ hoạ. Em tham khảo rất nhiều website và trung tâm thì thấy phần lớn các người đi trước đều bình chọn cho ARENA, FPT, VTC ... nhưng cản trở lớn nhất của em chính là học phí. Em tính là sẽ vừa học vừa làm để có tiền trang trải cho học phí cũng như cuộc sống chứ ăn bám gia đình quá lâu rồi. Hiện giờ em đang rất phân vân giữa 2 nơi : Polygon của ĐH Mỹ thuật và 1 trung tâm mới lạ Trainingcg.com.vn không biết của ai :D Polygon thì em tính học khoá Graphic Design còn Trainingcg thì tính học 2D.

Về Polygon thì chắc mọi người cũng đã biết về nó rồi, khoá Graphic Design chuyên về thiết kế poster, banner, logo ...
    còn TrainingCG em thấy nó có định hướng về thiết kế hoạt hình và game hơn nhưng vì là 1 trung tâm lạ nên em ko biết tý thông tin gì về nó cả nên những ai đã học hay tham khảo về nó thì cho em xin ý kiến với ạ.

...
  2. minhphong

minhphong Thành viên cấp 1

giống y chang mình :( 23 tuôi, sang tuổi 24 rồi :v học kiến trúc nhưng lại làm đồ họa, cũng đang muốn tìm trung tâm dạy ổn định :( ở đà nẵng càng tốt :(

Ủng hộ diễn đàn