Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Con báo hồng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mr.dugit, 11/7/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,107

1. mr.dugit Thành viên cấp 2

Một cover đầy quyết tâm!!! :|

...
    mindniecovacun123 thích bài viết này.
  2. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Cái này chắc cắt ghép bằng paint ...... nãn
    Nếu có phần dislike tui sẽ bắm ngay mà ko cần suy nghĩ
    Takaki, covacun123, huynhtoan.it1 người khác thích bài viết này.
  3. Duy Sín Cháu

Duy Sín Cháu Thành viên cấp 1

Quát Đờ Phát ? Quyết tâm của bác đây sao
    viethq thích bài viết này
  4. mr.dugit

mr.dugit Thành viên cấp 2

À thì tôi tự làm con báo đấy nhưng bị hỏng cái chân nên ghép cái phông và thêm chữ vào :-w
    covacun123 thích bài viết này
  5. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạn làm con báo bằng j vậy?
  6. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Tự làm là làm thế nào vậy bạn, tự vẽ ra à ????, nhìn vào là biết cắt ghép 1 cách vụng về rồi
  7. mr.dugit

mr.dugit Thành viên cấp 2

Photoshop ạ :|
  8. Duy Sín Cháu

Chém vừa thôi , bác tự làm là đã làm luôn cái chân rồi , hỏng với không hỏng :-j
  9. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Sorry vì phải gạch đá thớt 1 tý, màu hồng làm rực quá, cắt con báo ra kg kĩ răng cưa lưa tưa thế kia. Nói chung mình chưa nhìn thấy nghệ thuật j ở đây. Làm tốt và kĩ hơn hãy đem trưng thớt à
  10. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Dạo này càng nhiều chú mày mò dc vài ba cái trò mèo PTS rồi cắt cắt ghép ghép cái ra tác phẩm đi khoe.
    Kiểu này thì thánh con mẹ nấu rồi >"<
  11. hungdv1991

Nói thẳng ra công việc bạn làm xem tn, nói thế úp úp mở mở, bạn tự vẽ con báo bằng Ps ah?
  12. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Túm lại đây là 1 tác phẩm dc cắt ghép 1 cách cẩu thả (nói thẳng ra là trình độ chỉ nhiêu đó) rồi ghép cái font + đánh vài cái text ==> quyết tâm =))
  13. Duy Sín Cháu

Thớt cắt ảnh rồi còn nói tự làm , làm cho mọi người hiểu nhầm là bác vẽ ^:)^^:)^^:)^^:)^
  14. hungdv1991

Nhưng chắc với bạn ấy, thế là quyết tâm rồi, nếu k quyết tâm thì còn có nửa con báo thôi...:D, m.ng nhìn là biết bạn cắt nó cẩu thả rồi mà, cần học hỏi nhiều bạn ah. Rồi cũng sẽ pro thôi nếu có lòng đam mê. Chúc bạn thành công.
  15. viethq

viethq Thành viên cấp 2

16. hungdv1991

Bạn nói thế bạn ấy bỏ học Ps h...:D
  17. viethq

viethq Thành viên cấp 2

hungdv1991 thấy cái hình cùi bắp tui làm trong 3p đủ quyết tâm chưa :O
  18. viethq

viethq Thành viên cấp 2

À quên còn đây là stock =))
  19. hungdv1991

Đôi khi mh nhận xét cũng đừng thái quá, m.ng vào đây ít nhiều cũng liên quan tới thiết kế. Do vậy ai trong chúng ta làm ra 1 sản phẩm nào đó cũng đã ưng mắt mh rồi, nếu k ưng thì cho tiền cũng k dám khoe. Nhưng mh nên khích lệ, ng ta có câu "lạt mềm buộc chặt" mà. Đừng chê mà thể hiện quá, mh đảm bảo nếu đây là bức hình đâu tiên của bạn ấy thì khi bj chê nthe bạn ấy chắc bỏ Ps luôn k dám làm nữa. Tóm lại, cái j cũng có quá trình của nó, và tiếp thu dc hay k ở mỗi ng. Nên nhận xét (chê) để bạn ấy làm tốt hơn chứ đừng làm bạn ấy bỏ nghề...:D
    xuanhungviethq thích bài viết này.
  20. viethq

viethq Thành viên cấp 2

haha Mắc cười thật
    hungdv1991 thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn