Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Công cụ dùng để kiểm tra Fake Page Rank (PR giả không có thực)

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/10/12.

Lượt xem: 3,174

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Trong quá trình làm SEO, việc trao đổi liên kết giữa các site là một công việc không thể thiếu. Nhưng có một số site dùng thủ thuật nào đó để làm giả Page Rank của mình. Điều này tạo ra sự không lành mạnh trong việc trao đổi liên kết. Trong bài viết này mình xin giới thiệu một công cụ kiểm tra Fake PageRank. Nó sẽ giúp bạn kiểm tra PageRank của website mình sẽ trao đổi có đảm bảo chất lượng không:

Công cụ kiểm tra Fake PageRank:
    Viết tên website bạn muốn kiểm tra vào phần domain name sau đó nhập mã xác nhận vào bên dưới. Nhấn Continue và chờ kết quả.​

Chúc các bạn không bị ” hớ ” khi trao đổi liên kết.

Trích từ Prime

...
  2. duc_ntd

duc_ntd Mới đăng kí

Cha cha, PR mà cũng giả được hả ta, hay chỉ là nhất thời, rồi nó ổn định lại ??? :-?
  3. ngocbichsc

ngocbichsc Banned

cũng dc đó . hơi ảo tẹo

Ủng hộ diễn đàn