Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cùng chia sẻ khoảnh khắc bình yên đời thường nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi DK Design, 13/11/13.

Lượt xem: 1,919

1. DK Design Thành viên cấp 1

có gấu rồi giờ mình ko được chụp gái nữa nên chuyển sang chụp các thể loại nhẹ nhàng như ảnh đời thường, những khoảnh khắc mà mình cho là đẹp :D. vác cái DSLR to khụ nặng nề cứ mỗi lần đi chụp là mình phải lụi cụi mở balo ra, gắn mấy cái ống kính chỉnh chỉnh rồi bấm, nghĩ tới đó nản chả muốn chụp,sau này bán máy chuyển qua chơi mircroless.có cảm giác khác hoàn toàn, mặc dù chỉ quay tay MF nhưng có cảm giác khá là nghệ sĩ :”> máy mircroless được cái gọn nhẹ nên mình có thể mang đi bất cứ đâu và chụp bất cứ khoảnh khắc nào đẹp.trừ việc chụp chân dung hơi khó khăn một tí.nay mình muốn chia sẽ vài bức ảnh đời thường của mình để giao lưu học hỏi kinh nghiệm với các bạn ở đây

@mod : em không biết sửa tiêu đề thế nào,vì mới tham gia,có gì sai sót mod bỏ qua em nhé ^^

Giao lưu với mình nhé
    http://www.flickr.com/photos/khoa471989/
    www.facebook.com/dangkhoaphoto
    Porfolio design của mình
    www.behance.net/khoa471989

...
    Bacvo, An Thị Gì Gì Đấy, caphefin4 người khác thích bài viết này.
  2. maianhtu164

maianhtu164 Thành viên cấp 2

Trong lúc đợi cơm ăn xem mấy ảnh đầu đói quá bác ạ. :)
    DK Design thích bài viết này
  3. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

màu nhẹ nhàng và đẹp quá :like:
    gấu bác xinh ghê :3 :3
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Nhìn thích nhỉ :x mình đã edit lại tiêu đề giùm bạn

Ủng hộ diễn đàn