Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cuộc thi "Ảnh vui tui chế"

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Vũ Đức Minh, 18/4/14.

Lượt xem: 3,121

1. Vũ Đức Minh Thánh Tõm

Hè tới rồi, chuẩn bị “vặn não” và “khoe răng” với cuộc thi mới “Ảnh vui tui chế” trên báo Mực Tím nhé!

Thể lệ cười:

Các “đại gia cười” có thể sử dụng hình ảnh có sẵn, hình ảnh lấy từ truyện tranh (như Đô-rê-mon, Conan…) hoặc tự vẽ và chế lời cho ảnh. (Ban tổ chức khuyến khích các bạn tự vẽ để thể hiện tính cá nhân của mình)

Nội dung ảnh vui xoay quanh chủ đề thời sự nóng bỏng, đời sống, học tập, bất cứ thứ gì miễn… chọc cười mà không ảnh hưởng đến danh tiếng người khác, không vi phạm pháp luật, thuần phong mĩ tục.

Lời của tranh phải là của chính bạn, do bạn tự nghĩ ra, không sao chép từ các nguồn khác.

Hạn nộp tranh từ nay đến hết ngày 30/7/2014 bạn nhé! BTC không giới hạn số tranh gửi dự thi để các bạn thoải mái sáng tạo.

Cách thức nộp sản phẩm:

Các bạn có thể vẽ trên giấy và nộp trực tiếp tại địa chỉ: Cuộc thi “Ảnh vui tui chế”, Tòa soạn báo Mực Tím – số 12 Phạm Ngọc Thạch, phường 6, Q.3, TP.HCM hoặc vẽ trên máy, hay scan file gửi email: anhvuituche@gmail.com

Ban tổ chức với đại diện là anh COMORA (cười mỏi răng :D ) – Thư kí cuộc thi sẽ tuyển chọn những tranh, ảnh hài hước, và ý nghĩa nhất để đăng mỗi tuần.

Rinh quà hấp dẫn:

1 giải Nhất: 1.000.000 đồng cùng quà tặng hấp dẫn

2 giải Nhì: 500.000 đồng cùng quà tặng hấp dẫn

3 giải Ba: 300.000 đồng cùng quà tặng hấp dẫn

Và một số giải phụ khác.

ANH COMORA

(lót dép hóng bài)

Mời bạn chiêm ngưỡng bài dự thi của “cười gia” đầu tiên nhé! (anh Tài chọn giúp em)

[​IMG] [​IMG]

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Vi phạm tiêu đề, a fix giùm rồi đấy nhé! Vào đọc lại nội quy và ko tái phạm lần sau đấy!
    Vũ Đức Minh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn