Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu file PTS khi bị has stopped working

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi phanvudn, 19/10/14.

Lượt xem: 2,037

1. phanvudn Mới đăng kí

Em đang làm cái bản đồ việt nam 64 tĩnh, rất công phu, mất 1 ngày của em thì bị lỗi has stopped working, em sài pts cs4, trước đớ em có lưu lại nhưng chỉ lưu khi em làm đc 3-4 tỉnh, mỗi tỉnh là 1 player, em làm đễn 50 tỉnh thì bị lỗi đấy, giờ em mà làm lại thì rất mất công và nhàm chán, khi bị lôix has stopped working thì em có tắt và mở pts lên và tắt lại vài lần, khởi động máy vài lần, không bik cứu lại không.
    pts cs4 của em khi cài vẫn để im mặc đình sài, không chỉnh sữa gì hết, ko bik có chế độ lưu lại không

...
  2. phongpro79

phongpro79 Thành viên cấp 2

Mở file bị lỗi hay mở Ps vậy bạn?
    phanvudn thích bài viết này
  3. Takaki

Takaki Thành viên cấp 1

Nếu bạn đặt sẵn auto recover thì còn vớt vát được, nếu không thì chia buồn.
    phanvudn thích bài viết này
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

#3: Cs4 thì móc đâu ra cái tính năng đó.

- Thớt dùng bản Cs4 này trên win gì vậy? Sao ko dùng Cs5 cho nó ổn định?
    Hà Bơphanvudn thích bài viết này.
  5. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

cho em hỏi ngu tí. Mà player là gì thế ạ?
    kop07 thích bài viết này
  6. phanvudn

phanvudn Mới đăng kí

cảm ơn mọi người, chắc mình làm lại từ đầu thôi, tại mình dùng cs4 quen tay trước giờ rồi nên phải chấp nhận
  7. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

may mà chỉ làm chơi thôi @@, e là e cứ ctrl+S liên cmn tục luôn :D

Ủng hộ diễn đàn