Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
du học hợp điểm
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Cứu Phần Mềm Ai

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Trần Khải Minh, 20/5/14.

Lượt xem: 4,138

1. Trần Khải Minh Thành viên cấp 1

Ủa trường hợp này là sao vậy mọi người, em dow load vector về, mà nó khóa lại, không đụng đc cái vector, dùng pen vẽ lại cũng ko đc lun

...
    du học hợp điểm
  2. Trần Khải Minh

Trần Khải Minh Thành viên cấp 1

nó có hình cây bút chì gạch ngang
  3. hiepdesign

hiepdesign Thành viên cấp 1

Ấn F7 xem bảng Layer nhé bạn.
  4. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Thử Object > Unlock All
  5. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

layer bị khóa, bạn vào cái biểu tượng ở bên phải cái thứ 2 từ dưới lên, tắt tất cả biểu tượng cái khóa đi là ô kê.
    Trần Khải Minh thích bài viết này
  6. congthang94

congthang94 Mới đăng kí

ai giúp e lỗi này với cám ơn ạ 4qhEQoO.png
  7. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

sao không chụp panel layer lên cho mọi người thấy bạn, có thể họ clipping mask rồi, chuột phải vào hình chọn "Release Clipping Mask" thử đi bạn
  8. www.fendona10sc.com

www.fendona10sc.com Mới đăng kí

@Trần Khải Minh
    Hiện bút chì gạch ngang là file đã bị khoá toàn bộ Layer rùi bạn..bạn cần phải Ungroup Layer ra (Shift + Ctrl + G) hoặc F7 rùi loại bỏ biểu tượng cái khoá nho nhỏ bên trái những Layer là oki../
  9. thanhdatqp

thanhdatqp Thành viên cấp 2

Nói thật tuy mình chưa dùng Ai nhưng nhìn bạn kể thế mình nghĩ nó khóa layer của các vector r 0LvvA8w.png

Ủng hộ diễn đàn