Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

CV cho bạn gái đi tìm việc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoangng102, 23/6/15.

Lượt xem: 14,956

1. hoangng102 Thành viên cấp 1

CV làm giúp bạn gái :D
    Bác nào đi ngang qua thấy có nhu cầu cv liên quan thì hú bạn ấy cái nha :D 7TYnCCy.jpg
    p/s: Mình làm CV này dựa theo CV của Robbie Bautista vì mình rất thích cấu trúc và màu sắc tươi sáng của CV anh ấy nên nếu bạn nào thấy cái tương tự thì cũng đừng la làng ném đá mình nhá :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/6/15
    Ann Dece, Luffy Mũ Rơm, willy.tran8 người khác thích bài viết này.
  2. Sagi Luis

Sagi Luis Mới đăng kí

lạy ông ơi, để file bình thường cho người ta dễ nhìn bố cục, chứ đưa lên mockup làm gì. Nói chung là phong cách này mình thích, đẹp.
  3. Delta Z

Delta Z Mới đăng kí

Rất đẹp! Đơn giản mà vẫn đầy đủ thông tin, ủng hộ chủ thớt :3
  4. Medic

Medic Thành viên cấp 2

CV quá ổn, mình thích style này... Có điều bạn gái mà được nhận vào làm người ta bắt design mấy thứ linh tinh khác thì mệt ah :D
    Ann Dece thích bài viết này
  5. duypv2742

duypv2742 Thành viên cấp 3

Đẹp - rất bắt mắt.
    Nhưng đi vào công ty sếp rảnh lại bảo em thiết kế cho a cái CV tương tự thế này thì có mà ngồi khóc. ^^
    Ann DeceLuffy Mũ Rơm thích bài viết này.
  6. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

Nhìn hay gê, kỹ năng phần mềm SAP lun :v sẵn góp ý thêm cái CV của mình ^^ Mình làm Design :)
    ngb347, sâu đêmToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  7. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Lướt qua thấy ổn đó.
    Có tý tẹo lợn cợn về design, mà không đáng kể vì k xin làm designer.
    Ảnh nên lấy ảnh tóc tai gọn gàng 1 tý thì có điểm cao hơn, tóc tai lù bù thấy hơi xuề xòa và nhìn hơi sợ :D
  8. killerlove94

killerlove94 Thành viên cấp 1

Đẹp đó bác, thích cái kinh nghiệm làm việc thể hiện bằng trục thời gian.
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  9. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

Đẹp đó bác, cơ mà nếu e là ng tuyển dụng, chưa chắc e đã gọi ny bác đi pv, vì thể hiện kinh nghiệm được ít quá, e đọc chỉ thấy giới thiệu về kĩ năng và cá nhân, chưa thấy nói về kinh nghiệm làm việc, nên bổ sung thêm kinh nghiệm làm việc
    Ann Dece thích bài viết này
  10. hoangng102

hoangng102 Thành viên cấp 1

fox101 ra trường 3 năm, làm 2 chỗ kêu ít kinh nghiệm T_T bộ 3 năm phảy nhảy 6 nơi mới nhiều kinh nghiệm hở bạn :v Bạn làm mình nhớ bữa mình pv giúp cho bên công ty kia, có bạn designer nôp cái cv như đi xin làm kế toán ấy 3 trang a4 với chữ là chữ. nhìn kinh nghiệm thì thấy 1 năm đổi công ty 2 lần =)) nản luôn ...vậy nếu đưa zô làm tồi 3-4 tháng sau lại đi tuyển ah :D Dù sao cũng thanks bạn :)
    Luffy Mũ Rơm thích bài viết này
  11. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

hoangng102 bạn ơi, đi làm 3 năm tức là nhiều kinh nghiệm ý hả??? Bạn chỉ ghi là làm ở công ty nào trong bao lâu, chứ ko hề có mô tả công việc đã làm ở công ty đó nhé, vậy nhỡ bạn làm tạp vụ hay bảo vệ thì cũng tính là kinh nghiệm làm việc khi bạn apply làm marketing hay sale ah??
    Cái người tuyển dụng cần biết là bạn biết làm những gì và liệu kinh nghiệm của bạn có hợp với công việc bạn đang apply ko thôi bạn nhé.
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  12. hoangng102

hoangng102 Thành viên cấp 1

vãi cả tạp vụ với bảo vệ :3
  13. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

Mình lấy ví dụ thế cho dễ so sánh =))
  14. lenhan555

lenhan555 Thành viên cấp 2

thì ra xin bên Marketing hèn gì làm CV màu mè vậy.

Nhưng mà kinh nghiệm làm việc vị trí nào, làm về mảng nào, đạt được kết quả ra sao?
    Điểm GPA 7.02 thấp quá, theo nhiều anh chị bên Vietabroader bảo thấp thế thì mình nên che lại. Chỉ show khi cảm thấy là có thể gây ấn tượng với recruiter.
  15. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Đẹp ghê vồn
  16. orc

orc Thành viên cấp 1

ù ôi :P Vào cả trong này hở bác =))))))
    Thiết kế hộ em nó cái nào
  17. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Tuyệt quá bác :like:
  18. Ly Khach

Ly Khach Mới đăng kí

Chỉ là thiết kế thôi mà.. lan man sang kinh no gì mấy cha nội! Thiết kế thía là đẹp rùi.. còn nội dung còn tuỳ vào ý thích của bạn ý mà..
  19. fox101

fox101 Thành viên cấp 1

thì mọi ng vẫn khen thiết kế đẹp mà Ly Khach , nhưng vì bác ý bảo làm cho ny xin việc nên góp ý luôn về nội dung :))
  20. Truongton

Truongton Thành viên cấp 1

Đẹp, đơn giản, Bác cho em xin cái file CV làm thử cho gấu em!:like:

Ủng hộ diễn đàn