Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[CV] Hồ Ngọc Quyết

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Quyetds, 13/7/15.

Lượt xem: 3,901

1. Quyetds Mới đăng kí

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/8/15
    Blendermachine10 thích bài viết này
  2. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

Bạn sai lỗi chính tả hơi bị nhiều '.'
    Quyetdschangjinew thích bài viết này.
  3. nhokli.nolove

nhokli.nolove Mới đăng kí

Cũng mới hoàn thiện, THIẾT KẾ bằng MS Word 2013. Gửi 5 Cty, Đã có 1Cty hồi âm.

Quyetds, tmhungcaodangtoi thích bài viết này.
  4. Earl Grey

Earl Grey Thành viên cấp 1

Sai chính tả quá nhiều bạn ạ, riêng việc đó thôi đã khiến bạn mất hết các cơ hội tốt rồi. Nếu tiếng Anh không tốt, bạn đừng cố, hãy dùng tiếng Việt. Mong bạn sẽ chỉn chu hơn! :)
    SilverLanceQuyetds thích bài viết này.
  5. Quyetds

Quyetds Mới đăng kí

Cảm ơn đã góp ý ạ.tại dùng google.translate mình hơi kém khoản ngoại ngữ
  6. Good

Good Thành viên cấp 1

Xét về mặt màu sắc là ổn rồi đấy bạn.
    Quyetds thích bài viết này
  7. ZolWater

ZolWater Thành viên cấp 1

Thực ra không phải sai chính tả mà là sai ngữ pháp.
    Mình nghĩ nếu không giỏi tAnh thì bạn có thể dùng tiếng Việt, không vấn đề gì, còn hơn dùng tAnh mà lại sai những cái cơ bản như "I is" kia bạn ạ.

Còn về thiết kế thì mình thấy cũng đơn giản, nhìn cũng ok r :D bạn nên thử dùng tiếng Việt xem sao ^^ tiếng Việt cũng đẹp mà :3

p/s: klq lắm nhưng mình thấy không hiểu bạn nhokli.nolove muốn khoe CV hay như nào mà đi thớt CV nào cũng thấy bạn vào post CV của mình liên quan quá vầy? :))
  8. nhokli.nolove

nhokli.nolove Mới đăng kí

ZolWater là 1 hình thức câu like thôi, Sử dụng Word để tạo nên còn hơi cứng. Muốn đc mọi người góp ý nên nhờ topic của họ thôi, có hơn là tạo topic mới ít người vào xem không. Mà có vẻ bạn có nhiều cảm xúc khi sử dụng Mặt cười quá hếy..
  9. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

kết mồi phần bên trên . :)
  10. Quyetds

Quyetds Mới đăng kí

11. nguyenhat

nguyenhat Thành viên cấp 1

luu dan
  12. phudq90

phudq90 Thành viên cấp 1

Đọc tới "i is" là thôi dẹp luôn không coi nữa (:|
  13. MichaelDinh

MichaelDinh Thành viên cấp 2

Màu sắc OK, bố cục ổn, tiếng anh pro, chuẩn man :v
  14. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Thật ra thì nếu không chắc những thứ gì đừng ghi vào CV, CV chỉ phô ra những thứ mình nắm chắc và làm được. Trau dồi tiếng anh thêm sẽ dễ dàng xin việc hơn!. Mình cũng QL
  15. Quyetds

Quyetds Mới đăng kí

Mình lúc ấy chỉ google.translate rồi cho vào thôi...mình kém phần ngoại ngữ và đang trau dồi thêm ngoại ngữ ạ

Ủng hộ diễn đàn