Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Da dẻ mịn màng tí cho xênh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi meoko93, 23/5/13.

Lượt xem: 3,055

1. meoko93 Thành viên cấp 2

Lâu lắm em mới có dịp ngồi mốc địt chỉnh mấy cái mẹt thế này :P Da cái chị gì gì ở google này nám nặng quá nên em làm ko nổi :"|

Before:

After:

...
  2. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

meoko93 từ nám bạn đã chữa lành cho cô ấy... thành lang ben :">
    Mình lười nên làm tạm thời vậy thôi :D
    5 BƯỚC: B1: Select -> range color, B2: Selective color, B3: Spot Healing Brush Tool + Patch Tool, B4: BRUSH, B5: LÀM MỊN DA,...
  3. hieuunghoa

hieuunghoa Thành viên cấp 2

giờ làm mịn da :)
  4. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Sao mình vừa thấy cái ảnh này của bác nào post trên fb í nhỉ, có ca retouch luôn nữa :v
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Trước và sau gọt mặt luôn à?
    Thẫm mỹ cả khuôn mặt.
    :))
  6. overrage

overrage Thành viên cấp 2

bạn làm da mặt không đều màu nhìn hơi ghê, để ý kỹ chỗ má và cằm bạn đã gọt chưa được trơn tru ;)

mình nghịch thử một phát nhé /:)

7. KellBin

KellBin Thành viên cấp 2

Chẳng khác gì ảnh phục hồi nhỉ :D
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

overrage Không nên làm loãng topic của người khác nhé !
    overrage thích bài viết này
  9. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Sử dụng cách này rồi tạo mặt nạ vớt lại nét của khuôn mặt cũng được đấy bạn.
    http://forum.vietdesigner.net/threads/tut-khu-tan-nhang-doi-moi-cho-anh-chan-dung.11127/

Nhưng trước tiên sửa lại mấy từ trong dòng đầu bài viết đi cái.
    Lâu lắm em mới có dịp ngồi mốc địt chỉnh mấy cái mẹt thế này :P Da cái chị gì gì ở google này nám nặng quá nên em làm ko nổi :"|
    overrage thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn