Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đã đủ số Post

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Hoàng Chung, 8/3/13.

Lượt xem: 2,525

1. Hoàng Chung Thành viên cấp 1

KissX2 + Kit 18 55 vô cùng cùi ạ

...
    Panbeo, b0yHN_96Gooner Designer thích bài viết này.
  2. Hoàng Chung

Hoàng Chung Thành viên cấp 1

Các bác quăng gạch cho em tiến bộ nào:-s
  3. quankiras

quankiras Thành viên cấp 2

làm cái j đó đb tí bạn ơi,hạn chế post bài về mod nữ,nhàm lắm,nên mở rộng về nhìu cái
  4. minolta1210

minolta1210 Thành viên cấp 1

mẫu này không hợp với style này
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

hình cháy rồi, tiếc quá. với nhìn như bác ghép mod vào 1 khung cảnh khác ấy.
    có gì ko đúng bác bỏ wa ;)
    Nguyễn Tất ThắngPanbeo thích bài viết này.
  6. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

=)) Em nghĩ bác nên khuyên bác ấy nên tìm hiểu kỹ về styling, concept, locations trước khi chụp chứ ai là kỳ thị mẫu nữ thế bao giờ :D
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  7. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Tấm 1 và 2, bác làm vignette chưa ổn.. hơi quá tay nên nhìn bị lỗi.. Ngoài ra thì bác tham khảo thêm ở post trên của em nhé.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  8. photokey

photokey Thành viên cấp 3

riêng mình thì không có kinh nghiệm trong chụp ảnh, nhưng mình thấy bạn chụp nhìn cũng đc mà, ko quá như mấy bạn trên kia nói :D. ý kiến chủ quan có gì ko phải bỏ qua mình :)
  9. quankiras

:)),mình thấy trên này post nhìu về mod nữ wa,mà chỉ dc nhìu cái là mình tâm đắc,chứ mới tập mình nên làm cái đó khác biệt 1 chút thì sẽ dễ góp ý hơn
  10. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

=)) Chắc là theo phong trào =))
  11. quankiras

:)),chắc v wá,toàn mod nữ k,hix
  12. Gold Fox

Gold Fox Thành viên cấp 2

các bác nói ghê quá, cơ bản là cái thể loại này e thấy nó dễ giúp ae mới chụp sung hơn, e cũng mới chụp nên thấy thế:D::D:D
    quankiras thích bài viết này
  13. quankiras

chụp nữ xinh ai chả sug bác:)),vde là page mình nhìu wa bác à:))
  14. luisbjn

luisbjn Thành viên cấp 1

chuyển qua chụp mấy bé cấp 1 đi là mấy bác máu liền :))
  15. Akane9x

Akane9x Thành viên cấp 1

ảnh bác chụp ổn cả đấy chứ, cảnh thì okies, nhưng Mod đơ quá, khiến bức ảnh ko có hồn cho lắm - thiển ý cá nhân mình thôi =]

Ủng hộ diễn đàn