Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Đà Nẵng] Cần mua tablet Genius

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi vdragon47, 11/1/13.

Lượt xem: 2,572

1. vdragon47 Thành viên cấp 1

Chào các anh chị trong diễn đàn,hiện em đang có nhu cầu mua một con Genius để tập vẽ,em nghe vài người nói cái này dưới 1 triệu và dành cho người mới tập vẽ,em không biết mua chỗ nào tại Đà Nẵng,nên mạn phép lập topic.Anh chị nào ở Đà Nẵng có thể giới thiệu cho em chỗ nào được không ạ.Em xin cảm ơn :)

...
  2. yuHavoN

yuHavoN Thành viên cấp 2

mình từng mua 1 con genius ở Xuân Vinh (152 Hàm Nghi) cách đây gần 2 năm, giá hồi đó là 1tr. bạn xuống gặp nhân viên, giao trước cho họ 1-200k để họ đặt hàng. sẽ có ngay hôm sau. Chúc bạn sớm luyện thành tinh!
  3. saigongraphics

saigongraphics Mới đăng kí

Ban oi ! genis khong an thua gi so voi Wacom dau !
    Neu o Da Nang ban lien he voi Cty Phuong Tung gap anh Vinh nhe !
    day la dai ly cua minh o Da Nang
    Ban tham khao them thong tin Wacom tai web w w w. saigongraphics.com
    Hoac can tu van chi tiet vui long lien he voi Hoang : 0909-245-258
    E mail: minhhoang.truong@access.vn
    Thanks all
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn