Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đang học vẽ chibi vào góp ý kiến giúp cái !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi H_Design, 25/11/13.

Lượt xem: 1,869

1. H_Design Banned

Hồi đó giờ em chỉ biết tạo lập wap web , rồi mod game , nghiên cú điện thoại, máy tính ( P/s : tự đề cao mình xíu để đỡ quê khi ăn gạch :D ) riếc rồi cũng chán , thấy mấy anh có phong trào vẽ chibi nên em quyết định cũng học vẻ theo , ngồi học cả tiếng mới vẽ được PIC này [​IMG] chỉ là nhân vât phim hoạt hình thôi, ai thấy sai sót gì thì cho em ý kiến để em sửa , à mà ai dùng máy tính xóa hộ em mấy lằn ô vuông tập luôn nha . . .

...
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  2. H_Design

H_Design Banned

3. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

cái mình thì giống của Kaito , còn cái tóc thì ko giống ;)) Dù gì thì mình nghĩ bạn nên tập nhiều hơn , chưa có gì gọi là ổn cả :3 :3

Mà sao ko xoay ảnh lại rồi post lên hả bạn -_- mất có 30s hà !

Ủng hộ diễn đàn