Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng kí offline Hội chợ sách Cần Thơ vào tối ngày 27/03/2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi David ThAi, 27/3/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,021

1. David ThAi Mới đăng kí

Chào các bạn, theo nguyện vọng của một số thành viên, hôm nay mình xin lập topic đăng ký offline nhỏ cho anh em giao lưu, thêm tinh thần đoàn kết trong việc xây dựng Groups Việt Designer tại Miền tây.

Nội dung chính: giao lưu, làm quen và chia sẻ.
    Địa điểm: Công viên Lưu Hữu Phước, đường Lý Tự Trọng, đối diện Bệnh Viện Thành Phố Cần Thơ .
    Địa điểm họp mặt: Cổng công viên Lưu Hữu Phước ( có thể gửi xe ở bệnh viện cho an toàn )
    Thời gian: có mặt tại địa điểm họp mặt đúng 18h ngày 27/3/2015 (tuyệt đối đúng giờ)
    Chi phí: share đều trên dầu người nha (mỗi người nên mang theo ít nhất 200k để khỏi phại sợ kẹt). Vì là buổi off đầu tiên nếu các bạn có muốn tăng mấy thì tùy lòng nhiệt huyết của các bạn :D .
    Số điện thoại liên lạc: 0907613924 hoặc 01865043741 ( Nguyễn Duy Thái )
    0973 691 686 hoặc 01867 471 943 (Quách Khải Trung) nhớ lưu 4 số này nhé !
    Nội dung chi tiết: chúng ta sẽ gửi xe ở địa điểm nêu trên, tụ tập đầy đủ ở cổng sẵn tham quan lễ hội, trong quá trình tham quan các bạn sẽ có dịp trổ tài về kĩ năng riêng của mỗi người ( cứ tự tin lên nhé ), sau buổi tham quan lễ thì nếu ai có thể nán lại chúng ta sẽ tìm một quán nào đó ( tham khảo ý kiến mọi người tại buổi off ). Kết thúc tăng 1 bác nào có yêu cầu tăng 2 tăng 3 thì cùng nhau "quẩy" hết mình nhé !

Vẫn Y như cũ, ai đi được thì comment bên dưới theo form sau:
    Nội dung offline kì này cũng đơn giản thế thôi, trên tinh thần giao lưu chia sẻ và học hỏi lẫn nhau, nên ai cũng có thể tham gia và rủ theo bạn bè nếu như có thời gian và điều kiện nhé, mong là các bạn đừng ngại ngùng. Và dĩ nhiên là nếu đã đăng ký thì nên đi, không đăng ký cho vui, nếu như đăng ký rồi mà bận đột xuất thì vui lòng comment trong topic này thông báo :)
    P/s: Buổi offline đầu tiên hãy chứng tỏ các Vietdesigner ở Miền Tây cũng "không phải dạng vừa đâu"

...
    Ngô Đức HuynhPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

David ThAi thích bài viết này
  3. cáo Drin

cáo Drin Mới đăng kí

Họ tên: Hồ Kim Hoàn
    Facebook: Drin タンポポ
    Đi mấy người: 2ng ~^o^~
    Mình bên Khu3 9h30 học xong mới qua đó đc :o3
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Họ tên : Trần Thành Lợi
    Fb : https://www.facebook.com/Lowf2505 (Gấu)
    Đi : 1 Người
    Mình cũng học bên khu 3, tầm 5h30 -6h ra, vừa đúng giờ hẹn, nhưng mình chỉ đi được trong hội chợ với ae thôi, vì sau đó có việc riêng ko đi tiếp được :D
    ==============
    Sorry các bác, hôm qua ko lưu số nên ko biết ai mà gọi.
    Hẹn dịp khác.
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/3/15
  5. Khải Trung

Khải Trung Mới đăng kí

Họ tên: Quách Khải Trung
    Đi: 3 người ( hoặc có thể hơn )
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn