Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đăng ký Offline ăn nhậu khu vực miền Nam nhân dịp lễ 2/9

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 2/9/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 6,251

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Theo nguyện vọng của 1 số thành viên khu vực miền Nam, mà cụ thể là TPHCM thì tối nay 2/9, anh em muốn làm 1 buổi nhậu giao lưu cũng coi như là để gặp gỡ nhau sau lần offline hoành tráng 3 miền vừa rồi!

Mình xin vào đề luôn, chiều tối nay vào lúc 6h30, những bạn nào đang ở TPHCM có thời gian rảnh, có nhã ý giao lưu và quan trọng là tài khoản còn ổn ổn 1 chút thì đăng ký tham gia buổi giao lưu thân mật này nhé!

Địa điểm giao lưu ăn nhậu Quán Ốc Sinh Viên155 Phan Văn Hân, P17, Q. Bình Thạnh (gần cầu Thị Nghè). Có lẽ nhiều bạn không còn xa lạ gì địa điểm này nữa rồi đúng không? Giá cả bình dân và ngon.

Chi phí của buổi giao lưu là chia đều, không phân biệt trai hay gái. Sau tăng 1 ăn nhậu có thể là tiếp tăng 2 Karaoke, nói chung sẽ ưu tiên những quán bình dân để anh em không phải lo nghĩ nhiều về vấn đề chi phí. Mỗi người mang theo tầm 150k-200k là quá đủ. Lễ mà...vui chơi 1 chút đâu có sao nhỉ ^^

Tuy nhiên, vì sẽ có người tới trước, người tới sau nên chúng ta sẽ hẹn nhau ở chân cầu Thị Nghè để họp mặt trước, sau khi có được 1 lượng người nhất định rồi thì tiến tới quán luôn, ai tới sau thì lỗ ráng chịu. (Tới sau cũng phải share tiền ngang nhau với mấy người đi trước, ai kêu đi trễ làm chi :))). Như thời gian mình có nói ở trên, đúng 6h30 có mặt ở chân cầu Thị Nghè để họp mặt trước nhé!

Còn đây là bản đồ chi tiết nơi Ăn nhậu và nơi hẹn gặp

Mọi người đăng ký ngay tại topic này nhé, ai đi thì điểm danh và lưu số của Tâm Hà (097 407 67 70) hoặc số của Fly Nguyễn (090 766 63 10). Có gì thì gọi cho 2 bạn này nhé để phòng khi không biết đường.

Buổi giao lưu trên tinh thần vui là chính, mong các bạn tham gia vui nếu như có điều kiện, đừng ngại ngùng gì hết :)

...
    gake_tn, Fly Nguyễn, kainy19915 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Êu :3 :3 VDS nhà mình thích off nhậu nhỉ ;)) Liên tục và các ngày lễ cũng không tha :))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

UPDATE 1 SỐ ĐẶC SẢN TẠI QUÁN :))

4. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

miền nam vui nhỉ 8->
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

1 vé đơn
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

chắc cũng xin 1 vé đơn, :D
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ko ai đăng ký vé đôi hết àh 8->
  8. Silent

Silent Thành viên cấp 0

đang quay quay :))
  9. cangood94

cangood94 Thành viên cấp 1

Quá ngon cư mà em không đi được . Hixx!
  10. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Thế éo nào mà tối nay mình lại phải tháp tùng mấy đứa em đi chơi mất tiêu :v
  11. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Vừa mới ngủ dậy luôn.
    Đăng ký 2 vé nhá. Nhưng mình ra ngồi chơi, uống nước thôi. Tầm 7h30-8h mình mới qua. Lúc đó sẽ gọi cho Dư vậy.
    Thông báo sớm 1 ngày là được rồi :( Sáng nay vừa mua 1 đống đồ về nấu ăn lễ :">
    Chúc các bạn ăn ngon miệng. Mình đi nướng đồ và hấp nghêu đấy :x
  12. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Muốn 1vé mỗi tội ở Hà Nội. =))
    Maya Cao thích bài viết này
  13. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Huhu bị mẹ cấm cửa rồi :((
    Hồng Sơn thích bài viết này
  14. kainy1991

kainy1991 Thành viên cấp 1

xỉn từ tăng đầu.. không lên kịp rồi,.,,, :( vậy mà chẳng ai ns trước e tham gia với :(
  15. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Đi nhậu mà hẹn tại chân cầu Thị Nghè, nghe có vẻ tới đó tìm gà móng đỏ chuẩn bị cho tăng 3,4,5 nhỉ :))
  16. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

fack h mới để ý ...........cơ mà em mới 13 tuổi (lớp 7) chắc k nên tham gia vào những chỗ nguy hiểm này nhỉ :v
  17. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

ngon bổ rẻ
    gake_tnHồng Sơn thích bài viết này.
  18. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Cuối cùng ta về sớm có tăng 2 k thế?
    Mà ai trả tiền cho ta nói ta chuyển khoản cho nhóe....
  19. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

gake_tn có tăng 2 chứ 11h mới về
  20. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Tiếc là phải đi gặp đối tác :( chớ k là hôm nay có nhiều người phải đi taxi về :v
    Tâm Hà thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn