Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đặt vị trí nhà & hồ bơi cho trẻ em!

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi phamchivinh, 27/10/14.

Lượt xem: 2,316

1. phamchivinh Mới đăng kí

Kính các bác, em mới lấy căn biệt thứ có hình thù hơi méo nên lên đây nhờ cả nhà tư vấn, e chỉ xây 1 tầng với diện tích xây là 80m2 và dự kiến làm một hồ bơi nhỏ cho các cháu khoảng 18m2. Do chưa có kinh nghiệm về kiến trúc, em mạo muội mở topic này nhờ ý kiến anh em trên diễn đàn quan tâm tư vấn cho em 2 việc:
    1. Theo ae nên để nhà diện tích bao nhiêu theo khung đất này là hợp lý nhà em có 5 người ( 2 trẻ nhỏ) và nên đặt nhà ở vị trí nào , em tuổi 1982.
    2. Bể bơi nên diện tích nào và nên ơ vị trí nào và hình bể bơi hình gì.

E xin cảm ơn ạ

e Phong 0915445555

...
  2. phamchivinh

phamchivinh Mới đăng kí

zVkDbAo.jpg Mình đang sửa tiêu đề nên ấn nhầm đăng luôn nên thiếu chữ Đ hoa, kính nhờ mod giúp mình điều chỉnh ạ. đa tạ ạ

Ủng hộ diễn đàn