Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đây là video mà cả thế giới nên xem...thương quá miền Trung ơi!

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 17/10/13.

Lượt xem: 6,616

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

1 số hình ảnh về miền Trung lũ lụt...

[​IMG][​IMG][​IMG]

và còn nhiều cảnh thương tâm khác...hãy chia sẻ và hướng về miền Trung thân yêu!!!

...
    Ai Dung NguyenHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. le anh quang

le anh quang Thành viên cấp 2

3. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

A Phạm Hữu Dư ơi ! E nghĩ VDs mình nên quyên góp 1 số tiền và gửi cho họ.
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đó là 1 ý tưởng hay Mèo Heo ;) A sẽ suy nghĩ về cái này :)
    Mèo Heo thích bài viết này
  5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

năm nào cũng thiệt hại wá kinh khủng 8-}
  6. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

hiện tại Quảng Bình đang bị lụt, Hà Tĩnh củng bị, cập nhật tại miền trung,
    ôi Hà Tĩnh quê tôi
  7. Mr Hsnak

Mr Hsnak Banned

thật sự nhiều năm rồi , rất muốn được quyên góp ủng hộ bác bạn ở Miền Trung , nhưng chỉ sợ đưa nhầm người , đã bị vài lần rồi , mong sẽ có 1 quỹ thực sự để đc giúp đỡ phần nào nhỏ bé , AD làm 1 sever tin nhắn cho VDS nhà mình nha .!
  8. Ai Dung Nguyen

Ai Dung Nguyen Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư : được thì mình góp quần áo cũ luôn đi anh, em nghĩ có nhiều bạn có nhiều đồ cũ không dùng đến mà không biết cho ai, đối với mình không là gì nhưng đối với họ quý giá lắm. Quan trọng tấm lòng mà :D
  9. minhsmor

minhsmor Thành viên cấp 1

:( thấy buồn khi miền Trung phải chịu quá nhiều thiên tai, buồn hơn nữa là mình chả thể làm gì để giúp đỡ họ :(

Ủng hộ diễn đàn