Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đêm... Hà nội (góp ý cho mình nhé).

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi pitlamgi, 16/8/12.

Lượt xem: 2,217

1. pitlamgi Banned

Thằng bạn mới mua con Canon rủ mình lên Hồ để chụp gái :D nó đạo diễn vụ chụp ảnh khệnh như kiểu người trong Ao Hồ ý, Mình hiền quá nên không hợp với cảnh này :D
    Thế là cắt ra làm cái ảnh cá nhân mọi người xem thế nào nhé :)
    Mình cũng mới biết đến PTs . Ảnh này mình chỉ Blend 1 chút thôi mọi người cùng góp ý nhé :)

Đây là cái stock :D

đây là ảnh mình làm :)

Mình thích tông hơi đỏ 1 chút :) . KHông có sự chuẩn bị nên dáng không đúng kiểu lắm mọi người chém nhẹ ;))

...
    Hồng Sơnrobby_zycky thích bài viết này.
  2. robby_zycky

robby_zycky Thành viên cấp 2

Text thô quá bạn.
    Mình không thấy là Pic này có gỉ đặc sắc. Bạn chỉ cắt và blend lại màu thôi sao?
    pitlamgi thích bài viết này
  3. Trường Nam

Trường Nam Thành viên cấp 1

Crop thế này không ổn tí nào cả, với cả text nữa thô và không hợp.
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bỏ text đi thì sẽ bớt xấu hơn! Tự nhiên cái text chẳng ăn nhập gì cả.
  5. Pảo Pảo

Pảo Pảo Thành viên cấp 1

crop kì quá a ơi :"( tự dưng làm cái hình trở nên...lạc quẻ ấy =.="
    crop vào chính giữa khung hình và dòng text cho nó nhỏ và mượt hơn 1 tí ngay chính diện hoặc bên lề dưới khung hình e nghĩ ảnh sẽ mềm hơn ạ :")
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

uhm.
    Hic. tại không có sự chuẩn bị trước nên mình chỉ thử làm xem ý mọi người ntn thôi :D
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Hì. tại không có sự chuẩn bị nên mình chỉ làm được như thế thôi :"> . Về phần text thì ý mình lại thích :P
    Thank :x
    Tại vì hình gốc nó như thế mà anh lại muốn lấy mỗi mình thì đành Crop thế :"> Không còn cách nào khác :D
    A thích font text đó nhìn hay hay :x
    robby_zycky thích bài viết này
  8. Jamy

Jamy Thành viên cấp 1

Thích font rồi đấy, cho xin cái tên font đi bợn :x
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình dùng 2 font + brush nữa :D

Chữ đêm là font " GIGI.TTF"
    Chữ Hà nội là font "Jellyka_Castle _s_Queen.ttf"
    CHo bạn cái link nè :D.