Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Demo] Trang nhạc DJ blogspot - MatXac Style

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi Nguyễn Thiết, 19/1/14.

Lượt xem: 8,183

1. Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Lâu lắm rồi, phải đến hơn 1 năm rồi mới động đến web, mà động đến thì lại chơi sang blogspot, nên chưa hiểu rõ về nó lắm.
    Mới làm cái skin, Vì mới tiếp xúc vs blogspot nên ăn theo matxac.com, chưa có ý tưởng mới, mọi người cho em ý kiến.
    Template này hơi có tính cá nhân trong đó. :)
    Đã tích hợp ANC Music.
    Demo Online: http://www.diemtua.net/

Screenshot:

:) :) :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/5/14
    namcuongx thích bài viết này
  2. Lucky94

Lucky94 Mới đăng kí

Có bán lại code ko bạn
  3. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Bán gì bác, chỉ là cái template của blogger thôi mà, em viết hơi cá nhân hóa một chút share chỉ sợ các lại ăn nhiều đá quá gãy hết răng thôi, bác thích để lại mail em gửi cho. :)
    Lucky94 thích bài viết này
  4. uchiha kiler

uchiha kiler Thành viên cấp 2

thế thì thử share cho anh em ngâm cứu
  5. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

topic chia sẻ temp hay là khoe temp vậy mấy bác
  6. Lucky94

Lucky94 Mới đăng kí

mail : lucky94admjn@gmail
    Tks bạn:)
  7. rimokio

rimokio Mới đăng kí

cho mình xin một cái nha :D, có tích hợp sẵn AncMusic để mình play nhạc mỗi khi bùn nha bạn :D
    Eamil: Rimokio.tth@gmail.com
  8. namcuongx

namcuongx Mới đăng kí

Đẹp đó bạn cho mình xin 1 tem nhé! mail: namcuong.cntt@gmail.com .
    LIKE bạn có viết giống mấy trang dj nổi bây giờ không ví dụ như nhacdj.vn ý na ná thế cũng hay! :)
  9. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn