Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Design] Logo cho áo lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi robby_zycky, 23/7/12.

Lượt xem: 8,268

1. robby_zycky Thành viên cấp 2

mình làm phần còn lại cho logo. cho mình ý kiến. Lớp mình lớp V

...
  2. blackMkey

blackMkey Mới đăng kí

đẹp nhưng mà chữ V bị chìm quá bạn ạ, theo mình thì bạn nên bỏ bớt mấy cái tua đi hoặc sắp xếp cho gọn gàng một tí
    robby_zycky thích bài viết này
  3. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Nét vẽ chưa đều tay và mượt
  4. robby_zycky

robby_zycky Thành viên cấp 2

:"> mình còn non mờ =((
  5. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

hiz nhìn mãi ms ra chữ V, lúc đầu mình nhìn tưởng là đôi cánh hay cái j đấy =.=
  6. nhimdarin

nhimdarin Thành viên cấp 1

hình để in lên áo thì nên vẽ sắc nét chứ đừng mềm viền thế kia bạn ạh, in lên áo nó sẽ ko như vẽ trên máy đâu :D sẽ giống như là hình in bị phai ra, nhòe. Vs lại theo mình thì hình in lên áo nên ít chi tiết phức tạp, nhìn sẽ rối và khó nhìn
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thấy sao sao ấy :(. Như kiểu thiếu cái j` ấy. Nhìn đơn giản quá :(. Lại còn xoá nhiều chỗ nữa. Đừng nên cho vào lưới :D
  8. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

phải cho xem cái cái logo thì ms nhận xét đc chứ...
    có mỗi thế này thì biết nói gì :)))
  9. mấy cái hình này trông nó đơn giản sao ấy nhưng mà đẹp lắm bác ạ
  10. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Mình thấy chẳng có gì hay =P~
    Chu Lượng thích bài viết này
  11. Chu Lượng

Chu Lượng Thành viên cấp 1

Giống #10 :v
    Furin thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn