Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Designer cạn ý tưởng mà sắp đến deadline

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi congtymoitruong, 28/11/13.

Lượt xem: 2,647

1. congtymoitruong Thành viên cấp 1

Ôi!
    Sắp đến deadline rồi mà sức sáng tạo bỗng dưng cạn kiệt. Cái cảm giác nặng nề xì trét này ai hiểu được nhỉ? Mình sắp nổ tung ra mất.
    Điên mất..............
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

...
  2. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

đây không phải facebook.
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  3. Nguyễn Trường Nam

Nguyễn Trường Nam Thành viên cấp 1

đôi lúc em cũng như bác, lang thang đây đó và để bản thân phóng túng 1 hôm là mọi thứ lại tốt lên thôi bác à :) làm từ thiện, giúp đỡ ng khác, ...vv mọi thứ đều làm bản thân mình tuyệt vời hơn nữa congtymoitruong
    congtymoitruong thích bài viết này
  4. Chienthan

Chienthan Thành viên cấp 1

Bạn designer về phần gì thế ? xem mình có giúp được j ko :)
  5. mgr

mgr Cựu quản trị

=.= mình bị hoài chứ đâu, tưởng chết rồi, mà vẫn sống đến giờ này.... đi dạo quanh 1 vòng các trang design, hoặc các web cung cấp cảm hứng thiết kế đi. Thế nào cũng nảy ra cái gì đó :D
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có box Nhật ký thành viên đó, muốn gì vào đó post, chứ ko lập 1 topic vô nghĩa thế này nhé?

Ủng hộ diễn đàn