Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đi dạo một mình ở công viên Hoàng Văn Thụ đêm

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Trần Lê Huy, 13/5/13.

Lượt xem: 6,413

1. Trần Lê Huy Thành viên cấp 2

Cảm thấy stress nặng, đi chụp chọe cho tâm trạng thư thả tâm hồn.

...
    peter_pan, .sleight, Cáo Điên5 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ngày xưa khi học ở đường Trường Sơn, công viên Hoàng Văn Thụ đã trở nên vô cùng thân thuộc với mình :)
    Trần Lê HuyVent thích bài viết này.
  3. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

nửa đêm 1 mình thế này ko sợ ma à bác :-ss
  4. LeeFly

LeeFly Thành viên cấp 2

bác ấy ko sợ đâu, xung quanh còn rất nhiều người nữa cơ mà :))
  5. TissGraffy

TissGraffy Thành viên cấp 2

#5,6,7,8,9,11,12,13 không có gì đặc biệt và cũng không thể hiện được tâm trạng như các tấm còn lại nếu như không muốn nói là bố cục lẫn nội dung có vấn đề :(
    Trần Lê Huy thích bài viết này
  6. Trần Lê Huy

Trần Lê Huy Thành viên cấp 2

Gửi bạn TissGraffy
    Về bố cục và nội dung của những tấm hình bạn nói là chính xác. Nhưng mà mong cậu thông cảm, đang đặt máy chụp, chưa kịp định hình thì nghe xột xoạc, ngóc đầu ra nhìn thì cặp đôi hạnh phúc nhìn mềnh với 4 con mắt hình viên đạn. Thôi bấm lẹ rồi đi (#6, 7, 11). Tấm hòn non bộ, thì về nhà mới biết là có thể xoay góc lên trên khi dựng máy đứng. Có nhiều tấm ảnh góc chụp rộng đẹp lắm, nhưng không trúng thùng rác thì trúng phải cøác cặp đang hôn nhau. À mà máy mình là máy canon sx260 hs nên chụp để xả stress cho vui, chứ không phải đầu tư 1 bộ ảnh gì gì đó... chúc bạn vui vẻ
  7. Mr.Gió

Mr.Gió Thành viên cấp 1

Đi ngang đây cả trăm lần, từng học thể dục sát đây mà chưa bao giờ vào công viên HVT :(.
  8. Trần Lê Huy

Có lẽ nhìn từ ngoài vào công viên HVT chả có gì để vào. Nhưng vào rồi thì cũng không có gì đặc biệt ngoại trừ có một không gian cực kỳ yên tĩnh để tám, hoặc học bài
  9. peter_pan

peter_pan Mới đăng kí

theo dõi diễn đàn đã lâu nhưng ko tạo acc (vì lười), xem xong topic này mình quyết định phải reg nick ngay và lun vì cùng sở thích tuky 1 mình ở HVT, sao chưa bao h gặp bạn này :v

à quên chưa khen, hình chụp đẹp lắm ^_^
  10. .sleight

.sleight Thành viên cấp 1

hôm nào đi chụp đêm thì cho em đi ké với ạh :D
  11. baonhietdoi989

baonhietdoi989 Thành viên cấp 1

chụp công viên mà, bố cục hơi bị khó chọn lựa nhất là vào buổi tối, cảnh đang đẹp mà dính cặp đôi hú hí với nhau là vứt đi =))
  12. không biết lấy tên gì

không biết lấy tên gì Thành viên cấp 2

À! Thế m mới bjt nó tên Hoàng Văn Thụ! Cách 1 tuần đã đi ngang wa!
  13. nmrhung

nmrhung Mới đăng kí

14. Trần Lê Huy

Gửi bạn peter_pan đi đêm mình hay mặc một áo sơ mi đen, quần kaki đen, 1ba lô đen, một máy ảnh đen, một đôi dép đen và lẫn vào góc khuất nên không để ý tớ cũng là chuyện bình thường. Vả lại khi tự kỷ thì chắc mình không thuộc đối tượng bạn quan tâm nên không thấy là chuyện bình thường.:)

Gửi bạn @.sleight tất nhiên là luôn sẵn lòng (nhưng nói trước là tớ không có máy xịn gì hết trơn cả, máy tớ chụp chỉ là máy kỹ thuật số du lịch bình thường):)

Gửi bạn baonhietdoi989 chắc bạn có đi chụp đêm ở công viên. Thực sự mình thực sự rất kiên nhẫn đề chờ người ta đi, nhưng ngoặc nỗi hết cặp này lại đến cặp khác, chèn vào bố cục làm mất tính thẫm mỹ và tâm trạng vô cùng.:((

Giờ thì biết rồi nhé. Công viên Hoàng Văn Thụ :)

----------
    Chúc các bạn vui vẻ, thank vì đã quan tâm đến topic của mình
    peter_pan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn