Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Digital painting ) Chưa nghĩ ra tên :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi K4KuZu, 19/1/15.

Lượt xem: 1,952

1. K4KuZu Thành viên cấp 1

Đại khái là em ngẫu hứng nghĩ ra nhân vật này , lấy ý tưởng từ mấy thằng ninja trong game Mortal Kombat :v và chưa biết đặt tên thế nào :v bác nào nghĩ giúp em cái tên với :D
    Phác họa

Hoàn thành

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Đa Hi

Đa Hi Mới đăng kí

Mạng mẽo thế này bạn up ảnh bé thôi, load mãi ko đc!!
  3. K4KuZu

K4KuZu Thành viên cấp 1

@@ mình để ở mức high thôi , biết là mạng chậm nên ko dám để max @@ có 160k 1 hình thôi :v
  4. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

sao cái cơ tay nó cứ kì kì ấy nhỉ, ko bik gì về anatomy đâu nhưng thấy là lạ
  5. K4KuZu

K4KuZu Thành viên cấp 1

anatomy là cái gì vậy bác :v em vẽ theo kiểu mấy thằng manhua thôi mà :v
  6. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:D à là về giải phẩu á, vì thường là khi vẽ mấy này phải rành anatomy lắm
  7. K4KuZu

K4KuZu Thành viên cấp 1

:v em chỉ vẽ ngẫu hứng thôi chứ chả rành vẽ giải phẫu @@
  8. Lê Đức Minh

Lê Đức Minh Thành viên cấp 1

1 số tên cho bạn tham khảo : invisible man , dark man , plastic man , iron hand man
    người tàng hình , người bóng đêm , người nhựa , thiết thủ (người có bàn tay bằng sắt )

Ủng hộ diễn đàn