Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(digital painting) Samurai

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi K4KuZu, 24/8/13.

Lượt xem: 2,759

1. K4KuZu Thành viên cấp 1

lấy ý tưởng từ hero Juggernaut và thêm vào chút cảm hứng từ những ngày mưa bão :v
    ( em tạo hiệu ứng còn kém, các bác chém nhẹ tay :D )
    Phác thảo
    25%
    Hoàn thành :v

...
    Heo Unique, Zanakan, Hẻo Hóm Hĩnh4 người khác thích bài viết này.
  2. Cu Tý

Cu Tý Thành viên cấp 1

Đẹp đó bạn, nhưng còn thiếu những tia nước bắn ra trên bộ giáp và dưới đất. Bạn tả hạt mưa rơi xuống đất như vậy mình cảm thấy như chưa có điểm dừng. Không biết gì nói đại nếu sai bạn bỏ qua. ^^~
    quyenanh198Nguyễn Phước Thành thích bài viết này.
  3. nguyễn Thành nam

nguyễn Thành nam Thành viên cấp 2

chút sấm sét sáng sáng lên nữa ban :v
  4. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

Bạn Cu Tý nói đúng đó!! Thêm những chi tiết đó vào hình sẽ thật hơn!! Bạn vẽ đẹp quá :)
  5. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Mình cảm nhận đc "khí" của máu :">
    Đẹp quá :x kết :x
  6. K4KuZu

K4KuZu Thành viên cấp 1

thanks mấy bác đã góp ý , em cũng đã làm cái hiệu ứng tia nước nó bắn lên khi mưa rơi vào giáp nhưng mà nhìn nó ko giống cho lắm nên lại xóa đi :v tay nghề còn kém nên sẽ cố gắng
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Bức này nhìn nửa trên chi tiết nhìn đẹp, nửa dưới nhìn hơi ẩu :-s
  8. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

Ý tưởng hay đó bạn, cố lên !!
  9. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

đẹp quá :x

Ủng hộ diễn đàn