Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Digital Painting theo tut

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Tâm Hà, 27/12/12.

Lượt xem: 3,168

1. Tâm Hà Thành viên cấp 5

...
    Shimizu thích bài viết này
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

bác có cần em vẩy cho vài lọn tóc cho sinh động ko :v
    Tâm Hà thích bài viết này
  3. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

vẩy tóc run tay rồi.
  4. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

PTS nhà e bị hư bác ạh, brush có vấn đề ko xài được, e đang chờ ngày cài lại. hahaha Hóng
  5. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

nói chung là ẩu bác ạh :D
  6. Em Cùi Lắm

Em Cùi Lắm Mới đăng kí

nhìn ban đêm sợ làm bác ạ..:((
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nói thật là Digital Raiting kiểu này ko ổn :-s. Mới tập dùng cái này hả chủ thớt. E ghóp ý thế thôi chứ e cũng còn chưa dám đụng đến cái này :D
  8. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

hù ma =))
  9. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

lần đầu bác ạh :D
  10. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

có nhất thiết phải tạo thớt không chủ thớt =.=
  11. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

có nhất thiết bạn phải hỏi câu như vậy ko ạh ?
  12. RainyWarrior

Nếu bác làm theo tut thì cứ post vào topic đó là được rồi, ví dụ như ai làm theo tut cũng mở 1 topic kiểu như "Hình em vừa làm theo tut" "Mới làm theo tut, lên xin ít gạch của mọi người" "Các bác cho em nhận xét với (em làm theo tut abc..xyz)" thì loạn mất thôi @@
  13. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

chẳng có gì là loạn bác ạh, loạn hay ko là do những dòng cmt thôi......... e biết là e ko giỏi lên e cần lập 1 topic riêng để mọi người chỉ giáo, thế thôi...... còn ai thích nx thì nx, ko thích thì thôi. Tùy, quyền tự do ngôn luận của mỗi người
    Spruce_nd93 thích bài viết này
  14. RainyWarrior

haizzz...:-<
  15. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Ko biết các bác thấy sao chứ e thì thấy đẹp hơn so với stock nhiều, tóc để bông bềnh như mây thế mới ảo, like :like:
  16. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

haha hù ma đấy bác ạh :))
    Shimizu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn