Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Digital Panting] LOL Fan-Art

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Zanakan, 6/2/15.

Lượt xem: 4,342

1. Zanakan Thành viên cấp 1

Xin chia sẽ cho mọi người một số fan art mình thiết kế theo các champ của LOL. Một số tấm vẫn còn là WIP mọng mọi người góp ý. Cám ơn

...
    Kiku194, Phạm Hữu Dư, MonkeyLuLu3 người khác thích bài viết này.
  2. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Đẹp quá, nhưng góp ý chút là Ahri nhìn người mỏng quá (từ eo trở lên) và phần hông hơi to quá =)), ko được hấp dẫn lắm :))
    Zanakan thích bài viết này
  3. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

leolemon Cám ơn bạn góp ý nhe, nắn bút dữ quá cuối cùng nó to vậy đấy.
    leolemon thích bài viết này
  4. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

LOL mình thích nhất Ahri, kể cả gameplay kể cả tạo hình nhân vật, vì thế nên có lẽ hơi khắt khe khi đánh giá, bạn thử vẽ Ahri Thần Tượng Âm Nhạc coi sao. Mình thấy trong tất cả các tranh của bạn thì có Ahri là ko đẹp như bản gốc, còn lại thì đẹp hơn nhiều ^^. Mà h bỏ LOL rầu :3
  5. Chi_Hieu

Chi_Hieu Thành viên cấp 1

hình như là bức ảnh này đã bị xóa
  6. MonkeyLuLu

MonkeyLuLu Thành viên cấp 1

Dìm hàng Syndra quá nha thớt ;))
  7. hisu

hisu Mới đăng kí

mấy chỗ bác tô da với cái ánh sáng của thresh bác dùng gì mà nó mịn vậy ạ :(
  8. Zanakan

Zanakan Thành viên cấp 1

hisu Mình dùng hiệu ứng blend ( color dodge ) trong pts để lên màu kim loại còn phần da thì cứ dùng brush bình thường thôi.
  9. Kiku194

Kiku194 Thành viên cấp 2

Đẹp quá <3

Ủng hộ diễn đàn