Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đồ án tốt nghiệp - bộ lịch treo tường

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Vịt Đực, 27/12/12.

Lượt xem: 8,632

1. Vịt Đực Thành viên cấp 1

Tác phẩm này là hồi lẩu hồi lâu rồi, hồi sinh viên cũng ham chơi nên cả đồ án tốt nghiệp cũng làm một cách chóng vánh ^_^", bà con ném đá nhiệt ình nhé

Thanks mọi người đã xem tác phẩm, like và chém nhiệt tình để mình có dũng khí up thêm nhiều tác phẩm nữa nhé >:D

...
    hpngan, santazero1, Hien Le17 người khác thích bài viết này.
  2. Vịt Đực

Vịt Đực Thành viên cấp 1

Àh quên, mình vẽ bằng tool pen của adobe photóhop nhé ^^
  3. Tintin

Tintin Thành viên cấp 1

sáng sủa tươi mới
    màu sắc rất hợp với 4 mùa luôn nhưng em thấy phần Lịch hơi nhỏ, còn phần Ảnh hơi lớn... nếu đây là Lịch, số và text các thứ nên rõ ràng hơn, nhìn vào em thấy hình đẹp chứ số thí bé quá
    Mắt BãoVịt Đực thích bài viết này.
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nhìn hay phết :-bd
    Vịt Đực thích bài viết này
  5. Vịt Đực

Vịt Đực Thành viên cấp 1

Uh, tại hồi đó làm vèo vèo chả đầu tư mấy, kiểu nước sát đến chân mới nhảy ấy :D
    Với lại lúc làm nghĩ lịch treo tường kích thước cũng lớn nến để số vậy là vừa, giờ nhìn tổng thể thấy bé thật :))
  6. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Màu tươi sáng quá, mình tưởng vẽ trên Ai mới được thế này chứ.
  7. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Đẹp nà. Số như thế là dc rồi mà. vì đây là hình nhỏ nên thấy thế chứ kích thước thật của nó thì sẽ khác. hihi. ý kiến riêng thế thôi. ;;)
  8. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bg đẹp, nhưng lịch này khó xem ngày nào thứ mấy :D
  9. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

đẹp ạ , nhưng lịch của bác không thực tiễn mấy ;))
  10. anhphanktd

anhphanktd Thành viên cấp 2

đẹp. khó xem thật:D
  11. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Background rất đẹp, nhưng ngày tháng mình nghĩ nên sắp xếp theo cách basic, để thế này khó xem lắm với nhìn cũng ko được đẹp :).
  12. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

Cái vấn đề này rất chi là nan giải. Đã từng làm mấy GV cãi nhau vì cái đó. Theo người Á Đông thì lịch bắt buộc phải có thứ, ngày,... nhưng mà thiên về nghệ thuật thì ko có thứ cũng dc. Mí bạn xem có mấy bộ lịch cực kì ấn tượng nhưng có thứ ngày gì đâu.
    Nguyễn Tất Thắngbanbaonylong thích bài viết này.
  13. Minh Quang

Minh Quang Thành viên cấp 3

Màu đẹp nhưng hơi khó coi đó vs lại số hơi nhỏ ;)
  14. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Màu tươi quá nhiều có thể gây ra sự nhàm chán cho nhu cầu thẫm mỹ của đôi mắt , nếu có thể , bạn nên thêm 1 ít màu lạnh vào tạo thêm điểm nhấn và tăng thêm phần thú vị cho tác phẩm .
  15. Vịt Đực

Vịt Đực Thành viên cấp 1

Thanks all, bộ đồ án này hồi đó làm ko nghiêm túc lắm :))
  16. mhf259

mhf259 Mới đăng kí

rất vui tươi.... nhìn vào chả biết hôm nay thứ mấy cả... tìm ngày cũng mệt hơn....
  17. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Về tổng thể là đẹp, tuy nhiên mình nghĩ vẫn còn 1 số lỗi cơ bản! Ví dụ như ở tháng 4,5,6 mình nghĩ phần footer ko nên để chìm dưới nền như thế!
  18. Vịt Đực

Vịt Đực Thành viên cấp 1

ui, hình như up nhầm file rồi :)))
  19. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

BÁc lên màu đẹp nhợ mà mấy cái hình minh họa đẹp thế :P
    mình không biết vẽ tay chán quá
  20. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Hơi phá cách, nhấn mạnh về vector nhiều nếu muốn đẹp thì phải tạo thêm khung lỗ bên trên để tạo ra điểm nhấn của lịch.

Ủng hộ diễn đàn