Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đồ vật nhỏ, chụp bừa...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Sayuri Vũ, 20/11/12.

Lượt xem: 5,977

1. Sayuri Vũ Thành viên cấp 2

mình mua rất rất nhiều đồ bé tí k có tác dụng gì mấy chỉ để dk thoải mái chụp chúng .___________. có thể k đẹp lắm nhưng việc chụp những thứ mình thik thật sự rất là vui :3

[​IMG]Mèo giấy, tự làm :3

[​IMG]Móc điện thoại có chuông, khá ồn ào :))

[​IMG]1 cái móc điện thoại có chuông nữa nhưng trật tự hơn cái trên nhiều vì chuông nhỏ :))

[​IMG]usb 4gb và móc điện thoại có đèn cảm ứng - tố cáo mọi tin nhắn và cuộc gọi của mình :-<

Nhẫn hình con cún, đúng tuổi :">

[​IMG]sao giấy XD để vào cốc và úp cả cái máy ảnh vào chụp, flash on :D

[​IMG]err... móc khóa có chuông nữa :">

[​IMG]nhẫn đổi màu theo tâm trạng, để trên màn hình ipod khi chụp :D

[​IMG]cái móc khóa bình thường nhất, k chuông k đèn :))

[​IMG]và máy ảnh thân yêu =))

...
    seiryu7429, sieuquaykt, bboy_nonoyes3 người khác thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình cũng có sở thích như này nhưng mỗi tội là chưa có đủ tự tin về tài chính để xúc 1 em máy chuyên nghiệp :-s
  3. Sayuri Vũ

Sayuri Vũ Thành viên cấp 2

tớ dùng ES65 là chính và h mới dk tặng Ixus 230 :D đang phấn đấu dành dụm cho 1 bé nikon d70 XD
    pitlamgi thích bài viết này
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thích '' Người Tình '' của bạn :))
    Sayuri Vũ thích bài viết này
  5. Sayuri Vũ

em nó có flash và có tiếng tạch tạch như thật ý :))
  6. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

thích con W800i. hùi xưa có xài em nó 2 tháng. sau cái đêm định mệnh Việt Nam thua Malai năm 2k9. em nó đã ra đi vĩnh viễn....hix. bây h nhìn lại hình của chủ thớt. thấy kỉ niệm ùa về. cảm động quá :(( :(( :(( :(( kể từ sau khi em nó ra đi. mình toàn iphone đèn pin mà táng. =)) =))
  7. Sayuri Vũ

ư
    w700i đấy =))
  8. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Thì ra ko phải con điện thoại của mình. hazii. tụt mất cả cảm xút... :(( :((
  9. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cái này gọi là lomo đúng k
  10. bboy_nonoyes

bboy_nonoyes Thành viên cấp 1

Mình dùng máy ảnh du lịch bỏ túi ^_^
    Ảnh đăng tại: nguoibaclieu.com/diendan/threads/cong-vien-tran-huynh-qua-goc-anh-cua-bboy_nonoyes.4346/
  11. bboy_nonoyes

bboy_nonoyes Thành viên cấp 1

Và chụp phơi sáng :D
    [​IMG]Ảnh đăng tại: nguoibaclieu.com/diendan/threads/thanh-pho-bac-lieu-ve-dem-bboy_nonoyes-ngau-hung.4113/
  12. born_2b_wild

born_2b_wild Thành viên cấp 1

thích cái móc khóa hình camera quá, mua ở đâu thế ấy ?
  13. Sayuri Vũ

ấy ở Sài Gòn thì k bik chỉ ntn >_< t mua ở Gifthaus ngoài HN từ lâu lắm r, fb cửa hàng nè https://www.facebook.com/gifthaus có khi chi nhánh trong SG vẫn còn đấy :D
  14. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Đúng là chụp bừa thật, mình thấy có ảnh đầu tiên và ảnh cái nhẫn đổi màu là đẹp thôi :D
  15. bicuto255

bicuto255 Banned

Bé canon... bác mua ??? đấy ạ.. đời gì ạ.. cho em biết với
  16. Sayuri Vũ

đ
    đời móc khóa bạn ạ :P

Ủng hộ diễn đàn