Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đôi điều suy nghĩ, lời cảm ơn và một số góp ý

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi PetrMinh, 29/5/14.

Lượt xem: 3,996

1. PetrMinh Thành viên cấp 1

Mình biết đến diễn đàn Việt Designer cũng đã gần 1 năm. Từ đó đến giờ mình vẫn luôn đánh giá diễn đàn thật sự rất bổ ích cho những người mới như mình. Nơi đây mình đã học rất nhiều, chủ yếu là dowload tài nguyên và xem các tut hướng dẫn. Tuy vậy nhưng mình thực sự chưa đóng góp gì nhiều cho diễn đàn cả. Tính mình cũng nhát, thực hiện được vài bộ ảnh nhưng ko dám up lên vì sợ gạch đá. Cho đến hôm qua mình có một tấm ảnh kỉ niệm trước khi ra trường mà tự mình ko thể nào cứu sáng. Mình đã xem qua rất nhiều tut nhờ vả và đến 80% thành viên mới đăng kí là bị troll ko thương tiếc nên mình cũng rất suy nghĩ khi đưa ảnh lên nhờ mọi người giúp. Nhưng mình đã thật cảm động khi các thành viên diễn đàn, từ các bạn mới đăng kí đến các cao thủ ko troll mà giúp đỡ mình rất nhiệt tình, kết quả thành công ngoài mong đợi. Nhân đây mình gửi lời cảm ơn sâu sắc đến toàn bộ diễn đàn, những người đã cống hiến hết mình vì sự nghiệp design, những bạn đã chỉnh ảnh giúp mình, những bạn đã chia sẻ tài nguyên cho mình. Tuy vậy mình vẫn ko hết ái ngại khi có một sự ngăn cách nhẹ đối với thành viên lâu năm và thành viên "mới đăng kí". Dù mình tạo tài khoản gần 1 năm rồi nhưng vẫn thuộc dạng "mới đăng kí" nên mình mong ban quản trị có thể phân cấp thành viên rõ rệt hơn, vì đâu phải ai mới đăng kí đi nhờ vả thì cũng có ý đồ lợi dụng diễn đàn đâu. Mình kết thúc bài viết tại đây, cảm ơn các bạn đã dành chút thời gian để đọc vài dòng tâm sự này của mình.

...
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

bạn lập đc 1 năm rồi và bạn đăng nhập nick này bao nhiêu lần rồi.
  3. PetrMinh

PetrMinh Thành viên cấp 1

Mình có đăng xuất đâu, lần nào vào diễn đàn xem bài chả để onl, trung bình một ngày mình vào diễn đàn 2-3h
    GBlack9EX thích bài viết này
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cuối cùng vẫn chưa hiểu bạn muốn góp ý gì? Có phải là bạn muốn thay đổi cái title "Mới đăng ký" ???

Thực ra title phụ thuộc vào số lượng bài post, bạn cho dù có đăng ký đc chục năm mà mới post đc vài post thì cũng chỉ là Mới đăng ký thôi! Mà có ai kì thị gì đâu nhỉ?
  5. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

xem chùa cả năm trình cao lắm rồi lo xây dựng và cống hiến cho tủi chẻ phía sau đê, sau này có TUT made by PetrMinh để thế hệ sau học hỏi. (*)
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  6. truonghuyen186

truonghuyen186 Thành viên cấp 2

chưa thấy góp ý 4rum vấn đề gì ?:-?
  7. Đại Long

Đại Long Thành viên cấp 1

Tớ đây online thường xuyên trên diễn đàn vietdesigner.net chắc khoảng 5 tiếng/ngày mà vẫn là thành viên Mới đăng ký đây.
    Chốt lại một câu đơn giản: Tớ thích nó
    Còn bạn là thành viên cấp 1 cấp 2 là sự ghi nhận của mọi người cho sự đóng góp của bạn thôi :P
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  8. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Đọc xong em cũng hơi rối. Anh cứ đóng góp, tự tin. Biết được gì khi gặp các lỗi của mọi người thì chỉ ra để mọi người sửa. Dần rồi cũng up lên thôi. Em chỉ mới lập tài khoản đc tầm 1 tháng cơ mà. :-/Mới đầu em cũng nhát. Rồi up 1 phát hiếp dâm băng thông, rồi em phải rút kinh nghiệm thôi. :D Rồi chắt chiêu đc tí tài nguyên thì share với ae L-)
  9. GBlack9EX

GBlack9EX Thành viên cấp 1

Kết câu trả lời của bác PetrMinh :" E có đăng xuất bao giờ đâu ".
    Thay mặt bác PetrMinh e xin gửi lời cảm ơn tới trình duyệt mà bác đang dùng ạ!
  10. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Cái này gọi là bạn "đã đóng góp được gì" chứ không phải là bạn "đã sống bao lâu".. Bạn đăng ký được 1 năm mà bỏ đó lên cấp thì chắc người đăng ký từ khi thành lập diễn đàn có khi 5 năm sau quay lại lên làm MOD :D
    Nếu bạn quá quan trọng chuyện Mới đăng ký thì tích cực "sờ pam" thôi :))
  11. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Tích cực "sờ pam" thích mod sẽ lại phải tích cực đi ban B-)
  12. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:3 thớt vào đây 1 năm rùi ảnh cứu sáng cũng ko làm đc ạ :D hihi chắc thớt vào 4rum chỉ để ngắm gái ;;)
    hihi chêu tý :D thôi cố lên thớt
  13. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:3 thớt vào đây 1 năm rùi ảnh cứu sáng cũng ko làm đc ạ :D hihi chắc thớt vào 4rum chỉ để ngắm gái ;;)
    hihi chêu tý :D thôi cố lên thớt

Ủng hộ diễn đàn