Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đôi dòng về Vietdesigner.net

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi JohnPhong, 25/3/13.

Lượt xem: 3,354

1. JohnPhong Mới đăng kí

Xin chào các anh, các chị tham gia Vietdesigner...
    Em là thành viên mới... Hôm nay mạo muội xin chia sẻ đôi chút về SUY NGHĨ CÁ NHÂN.
    Em vừa đọc qua topic nói về văn hóa VDS... Em thấy một số điều như sau:
    - Các chủ topic đều có cách đặt tên không thể nào chấp nhận được... Cái cách nhờ vả... Và sự nhờ vả đều bất hợp lý... Nhất là kiểu biến em thành ác quỷ... rồi Eward... Em xin lỗi: " Người không muốn, muốn thành quỷ" chẳng ra thể thống gì cả...
    - Nói đi cũng phải nói lại... Một số anh troll cũng quá tay... Cũng gây ra chút phản cảm.... Nên troll ở mức độ vừa phải... Các anh nghĩ sao khi hình ảnh của các anh thành trò cười cho người khác.... Trang HaiVL thi thoảng vẫn lấy ảnh bên VDS... Các anh nghĩ sao khi bạn bè các anh nhìn được những hình ảnh đấy...
    - Vui... Nhưng vui có chừng có mực... Vui quá đà thành phản cảm... khả ố...
    - Còn đối với riêng cá nhân em... Rất cảm ơn VDS... Các anh đã tiếp nối thêm đam mê trở thành Photographers... Cái ước mơ từ nhỏ mà sau 20 năm... Em không thực hiện được... Ngồi hý hoáy đọc những bài TUT... Xem những bức ảnh để tìm góc chụp đẹp.... Nó mang lại nhiều cảm xúc... Thư giãn sau những giờ học căng thẳng.... Vui khi được tham gia VDS... Vui khi được ngồi học theo những bài TUT

Đây là đôi dòng suy nghĩ của em... Chúc VDS thành công hơn... Tiếp nối được nhiều ước mơ hơn... Gửi lời cảm ơn chân thành đến ban quản trị VDS... Các cao thủ ps... Những anh, chị viết những bài TUT.... Những anh, chị post những bức ảnh đẹp cho newbie học tập

CẢM ƠN VDS

...
    pitlamgi, Designz, ttgl_1711 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ghi nhận góp ý của bạn! Những dòng góp ý như thế này mới đáng để tôn trọng :)

Tất nhiên troll là để răn đe, troll để giải trí, còn những trường hợp troll phản cảm sẽ bị xử lý nghiêm khắc. Cái này sẽ đc update sớm vào nội quy của diễn đàn.

Lẽ dĩ nhiên, những bức ảnh troll vừa phải cho dù có mang lên haivl thì cũng đâu hề chi, coi như bài học cho những kẻ tham gia diễn đàn chỉ với 1 mục đích nhờ vả.

1 lần nữa cảm ơn đôi dòng góp ý rất lịch sự của bạn!
    trollgokuRyan Nguyễn thích bài viết này.
  3. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Vấn đề này kết thúc trong top bị close rồi mà bạn. Chúng tôi hiểu những gì bạn nói, VDs đang hướng đến "Văn hóa và Nghệ thuật troll" đây. Cảm ơn lời góp ý của bạn :">
  4. Kel Media

Kel Media Thành viên cấp 2

Đọc bài viết của bạn 2 lần vẫn chưa hiểu muốn nhắn nhủ cái gì :|
  5. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Troller hội hoạt động theo tiêu chí troll có chừng mực nhé! :)) Mình chưa troll quá mức thì phải, chỉ 1 ảnh/1 topic. Chỉ cái nào đáng thì troll. :D
    Còn lại, Chúc bạn sớm hoàn thành ước mơ sớm 2 năm nhé! :))
  6. JohnPhong

JohnPhong Mới đăng kí

Em muốn nói về troll thôi... văn em hơi kém nên dài dòng :D
  7. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

(((((((= thấy nó hơi nhảm nhảm, no cmt
    JohnPhong thích bài viết này
  8. JohnPhong

JohnPhong Mới đăng kí

Đam mê của em là nhiếp ảnh... Từ hồi bé... Đại học sân khấu- điện ảnh... Ước mơ... nhưng vì gia đình.. phải gác lại ước mơ :D
    Thanks a vì lời chúc
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  9. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

ý mình là cái tuổi trên profile vs trong bài viết chênh lệch 2 năm! :D Dẫu sao vẫn chúc thành ước mơ rồi show thành quả cho mọi người! :)
  10. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mới đăng kí <:-P
    Vũ Ngọc NamJohnPhong thích bài viết này.
  11. JohnPhong

JohnPhong Mới đăng kí

Mới đăng ký.. Cái này chuẩn :D nhưng ko ngày nào em ko vào VDS...
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  12. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

mình thích cách làm của bạn :)
    JohnPhong thích bài viết này
  13. Designz

Designz Thành viên cấp 1

VDS hình như dị ứng với cái chữ Mới đăng ký :| cứ phải có chữ cấp mới đc hay sao ấy
    Mới đăng ký = clone
    JohnPhongZei Perfect thích bài viết này.
  14. pitlamgi

pitlamgi Banned

Ý kiến hay :-bd
  15. buctrongnguoi

Thành viên già trâu nhất VDS là thím. :))
  16. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình trẻ mà :"> À. mà mình tuổi con Rê bạn ạ :"> =))
  17. buctrongnguoi

Già Dê =))
  18. pitlamgi

pitlamgi Banned

Thế là thành tinh à? :-/
  19. TOMMYH167

TOMMYH167 Thành viên cấp 3

uầy có bạn cũng là dê rồi :))
  20. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình là Mùi mà :">