Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Đổi máy cần bán Macbook Pro MD101 (Mid 2012)

Chủ đề thuộc danh mục 'Rao bán bảng vẽ, máy ảnh và hàng công nghệ khác' được đăng bởi Trịnh Thị Thủy, 14/3/14.

Lượt xem: 3,937

1. Trịnh Thị Thủy Mới đăng kí

Mình đổi máy nên cần bán Macbook Pro MD101 (Mid 2012), được ông cậu xách tay cho khoảng cuối năm 2012

Serial Number máy: CPWJL9LJDTY3

· CPU Core i53210M - 2.5Ghz

· Ram 4Gb DDRIII

· Ổ cứng 500Gb – 5400RPM

· Card màn hình Intel® HD4000 Graphic

· Màn hình 13.3 inch

Máy hoạt động bình thường, màn hình sáng đẹp. Bàn phím không liệt phím nào, WiFi, Bluetooth, thẻ nhớ, loa bình thường.

Máy ít dùng nên pin còn tốt. Cycle Count 92 lần, dùng được khoảng 6h.Máy còn nguyên xi, chưa sữa chữa lần nào.

Máy còn đẹp,một lần lỡ tay đụng vào tường nên bị móp nhẹ ở góc máy như hình dưới, có trầy xước nhẹ phía dưới do đặt máy, chứ mình dùng kỹ lắm.

Mình cần bán giá 16tr. Máy mình dùng nên tiếc lắm, chỉ muốn bán nên sẽ fix mạnh cho ai có nhu cầu thật sự, không tiếp cò lái, bán buôn gì nhé. Mình để các bạn kiểm tra máy 1 tuần cho yên tâm.

Xem máy tại nhà mình 33, Lê Hoàng Phái, F.17, Gò Vấp, TP. HCM.

ĐTDĐ của mình 0934 116 301 – Thủy

...
  2. nguyennam_0408

nguyennam_0408 Mới đăng kí

3. lcd86

lcd86 Mới đăng kí

bạn có giao lưu macbook pro retina k? chi tiết xem tại đây giùm mình:
    muabanmacbookprocu2013.blogspot.com/2014/04/ban-macbook-pro-retina-me294-15inch.html
  4. thiennamlong

thiennamlong Thành viên cấp 1

Giá bạn để lại hơi cao, bên này có 14 tr ah
    viendongshop.vn/macbook-pro-2012-md101-13.3-core-i5-500gb-4gb-ram-99.html

Ủng hộ diễn đàn