Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Doodle] Một số doodle vẽ tay của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Công Đặng, 24/7/15.

Lượt xem: 5,066

1. Công Đặng Mới đăng kí

Mình mới tập tành vẽ tay được gần một năm. Mạo mụi chia sẻ một vài sản phẩm để nhận góp ý từ anh/chị/emO:-)

Cover album "Trót Yêu" - Trung Quân (buồn tình nên thêm cái tiêu đề "chiều nay không có mưa bay").
    Cặp kính mình thích nhất của mình.
    Khỏi nói gì thêm: "my everything"
    Nếu được anh/chị/em ủng hộ thì mình sẽ up tiếp các bức vẽ khác :))

...
    Bloodmoney1234, viet16051995caecus thích bài viết này.
  2. hydralist94

hydralist94 Mới đăng kí

Đẹp quá bạn ơi. Bạn dùng bút kim như kiểu pigment liner của steadtler hả bạn? Bạn dùng loại giấy gì mà nó không bị nhem màu thế? Nhất là bức thứ hai ấy, trông sắc nét @@
    Công Đặng thích bài viết này
  3. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

mình nhìn mà còn hoa cả mắt, bạn vẽ tay chắc vất vả lắm nhỉ
  4. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

đẹp quá hà :"> mình cũng thích doodle lắm mà chưa vẽ thử bao giờ mình mới vẽ kiểu này thôi [​IMG]
  5. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Bác LuanMinh cũng chiến LOL ak :P
    Add friend giao lưu phát nào.
    LuanMinh thích bài viết này
  6. LuanMinh

LuanMinh Thành viên cấp 2

bị tụi bạn nó rù quến, cơ mà vẫn chưa thoát kiếp feeder bác ạ
  7. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

E cũng thê thôi :P Nick mình: Việt Dragond
    Rảnh vào gặp mình chiến thử trận giao lưu. keke
  8. hoainam100

hoainam100 Mới đăng kí

9. Công Đặng

Công Đặng Mới đăng kí

hydralist94 hồi đầu mình vẽ bằng UniPin, sau này với đổi qua Staedtler. Chất liệu giấy thì mình cũng không rõ vì cuốn sổ này được người ta tặng :3 Mình vẽ bằng chỉ rồi dùng 0.1 đi nét chính, nét nào mảnh thì xuống 0.05. Ưng rồi thì tẩy hết chì đi, lại dùng 0.2, 0.4, 0.8 tô đen hết á. Mình không thích Staedtler lắm vì tô một chút là bột giấy bong ra và tắt mực :((

luongnx93 rảnh rổi mới vẻ nên một bức chi tiết đầu đến đuôi cũng ngốn gần tháng trời đó:-s

LuanMinh []==[]mình dở nhất khoảng vẽ theo hình nên chịu, bác vẽ trên giấy kraft thì phải? :3 nét dứt khoát lắm, ngưỡng mộ vãi :D

hoainam100 mình lại tưởng nó xiêu vẹo thế nhìn mới tự nhiên :) cơ mà sẽ cố gắng vẽ theo góp ý của bạn :like:
  10. Công Đặng

Công Đặng Mới đăng kí

Mình định vẽ chữ nhưng mà thấy trống trống nên vẽ thêm, ra một nồi lẩu luôn rồi :))
    Hết một buổi sáng hí hoáy :D
    Đây là bìa trước cuốn sổ mình vẽ những bức đã post phía trên
    Còn đây là toàn cảnh của "ẻm" :)) lúc mới được cho, em nó trắng trơn chỉ có mỗi dòng chữ đỏ đỏ. Sau này mình thấy phí quá nên tiện tay.. "xăm trổ" cho ẻm luôn.
    Cảm ơn mọi người đã ủng hộ/góp ý​
    HUJEE298nkom thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn