Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download phần mềm Illustrator CC Portable khỏi cần cài đặt (304 mb)

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi kumito, 20/2/14.

Lượt xem: 126,858

1. kumito Thành viên cấp 2

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/1/15
    dvb, tranvan.muon, tuananh529218 người khác thích bài viết này.
  2. Vicamcodon_lc

Vicamcodon_lc Thành viên cấp 1

Mở hàng bác nhé ;) E đang tính cài bộ full mà ổ cứng sắp full mất, có cái này thì tiện rồi :-bd
  3. NoNguyen

NoNguyen Mới đăng kí

thank bác!!!e mới làm wen photoshop!!!nghe nói phần mềm này cũng gần giống photoshop!!!vậy nó có khác j photoshop k bác
  4. zenmilano

zenmilano Thành viên cấp 1

thanh ciu chiu chiu .... ôi xinh thêm photoshop vs :*
  5. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Trong này có bản 64bit không bác.
  6. Tìm em trong bãi rác

Tìm em trong bãi rác Mới đăng kí

32 hay 64 đều đc luôn ý tuanpro
    GenieDesigner thích bài viết này
  7. kumito

kumito Thành viên cấp 2

NoNguyen, AI chuyên cho thết kế ...
    Pts chuyên cho chỉnh sửa ảnh...
    Tuy nhiên có một vài thao tác có thể làm trên cái này ,hoặc cái kia đều được
  8. kumito

kumito Thành viên cấp 2

9. lenamdung

lenamdung Thành viên cấp 1

Hix, thiệt tình ko bít hỏi ngu xíu cái Illustrator-CC khác gì Illustrator ạ?
  10. kumito

kumito Thành viên cấp 2

@ lenamdung...các bản AI thường đi kèm với PTS..ví dụ pts cs6 thì có AI cs6
    cái thời cs đã qua và tiếp theo là CC (viết tắt của :Creative Cloud) nôm na cho bạn hiểu là phiên bản sau cs6,mục đích phiên bản này là chống nạn ăn cáp bản quyền, nếu mua thì hàng tháng đều phải đăng ký lại...
    lenamdung thích bài viết này
  11. vipser

vipser Mới đăng kí

-_- k biết cờ rắc sao bạn ơi. máy mình onl chạy chút nó phát hiện, khóa cả Ai cả Ps
    Quảng Cáo Nhật Minh thích bài viết này
  12. kumito

kumito Thành viên cấp 2

vipser... bản này là bản portable,không cần cài đặt,lưu và giải nén ở bất cứ ổ nào,không có chuyện phát hiện gì cả
    chỉ giải nén là dùng thôi,mang đi đâu ,máy nào cũng dùng được chỉ có 304 mb
    Bản full của nó 1,8 gb kia
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/14
  13. petbaodai

petbaodai Mới đăng kí

thank bạn nhé
  14. Tìm em trong bãi rác

Tìm em trong bãi rác Mới đăng kí

sau khi dùng bản này, máy mình tự động xóa hết sạch font chữ + lỗi hệ thống, tks nhiều :|
    Quảng Cáo Nhật Minh, Lockontrung_art thích bài viết này.
  15. dooto69

dooto69 Thành viên cấp 1

tks thớt nhiều, bây giờ em cứ kiếm portable mà phang thui
  16. kumito

kumito Thành viên cấp 2

Bạn" bãi rác " thân mến! Portable là bản rút gọn,có thể đưa vào USB mang đi bất cứ đâu để xài,nếu nơi đó không có cài pts...
    Bản này lại do một bậc thầy tin học "đóng gói"; mình và khá nhiều người đã dùng mà không thấy vấn đề gì ( mà như thế mới đúng vì chỉ giải nén là xài thôi,đâu có cài đặt gì,nó không cài cái gì vào ổ cài wind cả) còn máy bạn bị lỗi khi mở nó lên thì mình cũng bó tay
    Hoặc có thể bạn đã Down nhầm bản Full cài đặt mà mod nào đó đã gắn vào (link bên dưới) bản này thì bạn phải cài đặt và cờ rắc đúng theo hướng dẫn ...
    Chúc bạn vui ,may mắn,thank.
  17. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

Sau khi extract ra và dùng rồi Restart máy thì máy bị lỗi cả Font lẫn số, trong Start của Win 8 thì bị nhảy tứ tung không tài nào dùng được, mãi mới vào được Desktop.

Không vào Start để tìm kiếm Refresh được đành phải cài lại Win.
    Chủ Topic chỉ cách mình sửa lỗi xem sao? Cài lại thì rất là chán luôn.
    Nếu không thì các Mod Eminem , Sun , mgr vào kiểm tra Topic giùm.
    tuan.pyGenieDesigner thích bài viết này.
  18. Sun

Sun Mới đăng kí

thấy có hai pạn phản ảnh việc lỗi font rồi nhỉ? cái này có tích hợp với win 8 ko? mình xài hàng full luôn nên mấy cái này cũng ko nắm rõ, chờ phản hồi tích cực từ phía chủ thớt :D
  19. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

Cũng có thể bản này k phù hợp với win 8, mình đã cài lại win và dùng bản Portable khác của Mod bên Vn-Zoom rồi.
  20. cuongphong_1990

cuongphong_1990 Mới đăng kí

huhu .. mình tải về chạy ko được (mình dùng win 7 64), bị lỗi tùm lum fon chữ, ghost lại máy còn ko được,chắc pahri cài lại win, thank chủ thớt đã chia sẻ, mong ad,mod check lại giùm , máy cài nhiều phần mềm dựng, giờ cài lại phần mềm chít em :3 máy e đang cài lại win nên quên ko chụp lại ảnh, nhưng tình trạng lỗi giống như ảnh bác nonameyoyo đã pots :((:((

Ủng hộ diễn đàn