Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Download Photoshop Lightroom 5 FULL cờ rắc (32bit / 64bit ) Link MediaFire cực nhanh 8/6/2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi lehuyenhanhkul, 6/8/13.

Lượt xem: 138,395

1. Download Photoshop Lightroom 5 FULL cờ rắc (32bit / 64bit ) Link MediaFire cực nhanh 8/6/2013 , ngồi lọ mọ download mấy link , tiện thể mình cũng up bản Photoshop Lightroom 5 Full cờ rắc lên MediaFire luôn, bác nào cần vào link tải về nhé.

Để xem các tính năng mới của bản Lightroom 5 này, các bạn click vào đây xem nhé:
    http://forum.vietdesigner.net/threads/adobe-da-chinh-thuc-ra-mat-ban-photoshop-lightroom-5.26347/

Adobe Photoshop Lightroom sẽ giúp bạn giảm bớt thời gian để tổ chức và sắp xếp các bức ảnh, vì thế bạn có thêm nhiều thời gian hơn để chụp và làm cho các bức ảnh trở nên hoàn hảo hơn. Chương trình Lightroom nhằm mục đích nhận được các phản hồi trực tiếp từ cộng đồng nhiếp ảnh, hãy ghé qua trang Web Adobe Labs để các bạn có được cái nhìn rõ ràng hơn những gì Adobe đã làm

1 số bức ảnh trước và sau khi dùng Lightroom 5 được chia sẻ trên fanpage

...
    HaruTetsuri, vthinhmx, solo ngỡ17 người khác thích bài viết này.
  2. Denis Obrian

Denis Obrian Thành viên cấp 2

ko có Fshare hả bác. :)
    lehuyenhanhkul thích bài viết này
  3. F-share mấy bác ấy up lên rồi , lên e ko cho vào :D Để e edit lại thêm :D Em tưởng MediaFire download thích hơn chứ
    Denis Obrian thích bài viết này
  4. Libra

Libra Mới đăng kí

Có bản cho Mac os không bạn?
  5. kiyeusu

kiyeusu Mới đăng kí

fshare dạo này nhiều người có acc vip nên chuộng hơn
  6. fick P

fick P Thành viên cấp 1

lần trước dow thử 1 lần rồi, cài đặt xong => ko pít dùng kiểu gì (dùng đc mỗi pts) :D
    Gấu Monlehuyenhanhkul thích bài viết này.
  7. beckham84

beckham84 Mới đăng kí

Mình bị lỗi này không mở được Lightroom "the application was unable to start correctly (0xc000007b). click ok to close the application". Bạn nào biết cách khắc phục không ạ.
  8. Libra : bản Lightroom 5 cho MAC OXS đây bác nhé : http://downloadfile.info/l.php?f=1500
    kiyeusu : mình không có acc vip, mà xin mãi chả thấy ai share , rồi toàn bị đổi pass :(
    beckham84 : Lỗi của bạn có thể do virus , nếu mình không nhầm là do virus từ IDM , bạn nên quets lại nhé
    Libra thích bài viết này
  9. jinklove

jinklove Thành viên cấp 1

pass của thuốc là gì thế bác ?
  10. Ku GIN

Ku GIN Thành viên cấp 2

mật mã giải nén là gì vậy bạn?
  11. alexhanh

alexhanh Thành viên cấp 1

Ơ sao thuốc lại đòi Pass là sao chủ thớt..
    giúp tớ với nhé ;;)
  12. Minh Thế

Minh Thế Mới đăng kí

Cho em xin pass file thuốc đi. 8->
    Cám ơn chủ thớt đã share :)
  13. letssingit

letssingit Mới đăng kí

yếu công nghệ! bác chỉ e cụ thể cái phần " thêm câu lệnh sau vào file host" dc ko
  14. theday

theday Thành viên cấp 1

-Mở Explorer vào C:\Windows\System32\drivers\etc
    -Right-click vào file hosts chọn Open -> Chọn Notepad -> OK
    -Paste cái IP kia vào dòng cuối (vd nhiều IP thì mỗi IP 1 dòng)
    -Save lại
    Lưu ý: Một số phần mềm diệt virus không cho edit file hệ thống windows (vd Avira) nên phải tắt mới save được!
  15. frankovidaxt

frankovidaxt Mới đăng kí

pass cua thuoc la gi ha ban :))
  16. virgolee.

virgolee. Mới đăng kí

Pass của thuốc là gì thớt ơi :)
  17. nongducvan

nongducvan Mới đăng kí

thớt ơi. pass là gì thế?
  18. Hưng Béo

Hưng Béo Mới đăng kí

PASSWORD là : vds nha mọi người
    Key của LightRoom 5 luôn : 1160-4505-7060-3897-9771-1797
  19. vthinhmxnongducvan thích bài viết này.
  20. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

lehuyenhanhkul bạn ơi :) mình làm y như bạn hướng dẫn...nhưng tới bước cài đặt, nó k hỏi mình dùng 30 ngày hay nhập key gì cả nó chạy liền tù tù lun :) bạn giúp mình với

Ủng hộ diễn đàn