Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dragonfly - các kiểu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Trần Hưng Thịnh, 5/9/13.

Lượt xem: 1,937

1. Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Tiếp tục là loạt hình đi chơi 2-9 cùng nàng
    .... nhưng
    chụp toàn chuồn chuồn >:)

...
    mgr, Đoilơ ViệtDesignerThịnh Zombie thích bài viết này.
  2. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Ngày xưa, bụng chuồn chuồn to lắm, nhưng nó bị teo nhỏ lại, là vì nó bị đi tù.

Sự tích là thế này, mọi vật trên đời đều thức dậy mỗi sáng sớm khi nghe tiếng gà gáy. Mà gà gáy do nghe tiếng ếch kêu ộp ộp.

Một hôm, có 1 bác nông dân thức dậy sớm giã gạo. Tiếng giã thịch thịch làm cho con chuồn chuồn gần đó ko ngủ đc. Nó tức quá, cắn bác nông dân một cái vào tay. Bác nông dân đau điếng người, hất cả chiếc chày bay đụng cái lu nước. Lu nước bị bể, nước chảy lênh láng đến chỗ 1 con dê ngủ gần đó. Con dê bị nước tràn đến, giật mình chạy tránh nước. Tiếng bước chạy của con dê làm con ếch tỉnh giấc, nó kêu lên ộp ộp. Con gà trống theo thói quen, tỉnh dậy gáy ò ó o. Thế là mọi vật đều tỉnh giấc khi mà trời chưa sáng.

Bực mình, mọi vật kéo nhau lên thiên đình kiện còn gà. Con gà đổ lỗi cho con ếch, nhưng con ếch đổ lỗi cho con dê. Con dê ko chịu mà cho rằng vì bác nông dân. Bác nông dân lại nói vì con chuồn chuồn cắn tay mình. Con chuồn chuồn lúng túng không biết đổ lỗi cho ai, nó đành chấp nhận bị bắt vào tù.

Sau này, dù được thả, nhưng con chuồn chuồn bụng đã bị teo tóp lại vì bị xích trói trong tù. Nó không thể hồi phục lại được nên bụng con chuồn chuồn mới teo tóp như hiện nay.

Sự tích con chuồn chuồn đến đây là hết rồi :D
    mgr thích bài viết này
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Mấy con chuồn chuồn đẹp ghê :D
  4. Tạ Thi

Tạ Thi Thành viên cấp 1

Thích nhất tấm cuối của bác nhìn đã gê ...:D
  5. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

vẫn thua xa mấy bác chơi macro, mình chỉ cố close up thôi
Từ khóa: