Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Drawing by photoshop] tác phẩm đầu tay, các bác chém thoải mái đê :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi minhquana1k16, 5/8/15.

Lượt xem: 1,998

1. minhquana1k16 Mới đăng kí

ze28Eo4.jpg :-s
    wFNKYC0.jpg :P
    e biết trình độ có hạn nên các bác hãy để lại dấu răng của của mình phía dưới nhé :))

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Ấu sệt, bạn tham chi tiết quá. Đâm ra nhìn tấm hình mém phụt cả mì ra.
    minhquana1k16 thích bài viết này
  3. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

thím có dùng drawing mouse ko?
  4. minhquana1k16

minhquana1k16 Mới đăng kí

5. minhquana1k16

6. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

ý là phân mảng trước, xác định sáng tối, chánh-phụ đã rồi hãy vẽ lông vào
  7. Phong Sương

Phong Sương Mới đăng kí

tiện đây bác nào cho em hỏi với ạ Khi em tô một hình tròn màu đỏ trong photoshop rồi tô đè màu vàng lên làm thế nào để cho ra màu cam ạ? Sao em tô nó không ra ạ? em xem mấy cái video trên mạng người ta làm được mà em không hiểu mình sai ở đâu mà không làm giống được ạ?[​IMG][/IMG]
  8. minhquana1k16

Phong Sương chọn vào công cụ brush sẽ thấy trên thanh công cụ có 2 ô opacity và flow, thay đổi thông số để tô cho thích hợp nhé
  9. Phong Sương

Phong Sương Mới đăng kí

không phải vấn đề về opacity bạn ạ

Ủng hộ diễn đàn