Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dreamy Bride

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi J.Lin, 28/5/13.

Lượt xem: 2,075

1. J.Lin Thành viên cấp 3

Bộ chụp ảnh cưới đầu tiên của em :D
    Gọi là ảnh cưới chứ thực chất e chỉ chụp mod mặc đồ cô dâu thôi :3
    Đây cũng là album đầu tiên em dc sử dụng dslr, và cụ thể ở đây là Nikon D90.
    Do mới dùng dslr nên có lẽ một vài setting e sử dụng và tinh chỉnh còn chưa ổn.
    Up ảnh lên với mong muốn chia sẻ ảnh và mong nhận dc nhận xét từ các pro trên 4rum.
    Mời các bác xem ảnh :D

...
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

chưa ổn lắm bác à, mà bác ko đánh số khó nx quá, có bức dưới bức single bride, ánh sáng đẹp
    J.Lin thích bài viết này
  3. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

vâng tại lần đầu e cầm dslr nên chưa qen lắm :D
    e còn phải cố gắng nhiều
  4. Hoàng Long Nikon

Hoàng Long Nikon Thành viên cấp 2

Mod nữ có râu ;))
  5. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

Mới xách máy đi mà ra ngoài nắng để bắn cũng khá là liều lĩnh đó bạn,... Mà váy trắng nữa cơ chứ, không cẩn thận là khét lẹt tấm hình,... Nói chung là với người mới chụp thì canh sáng vậy là tốt rồi,... Cơ mà có mấy tấm để tóc che mắt, bóng tóc hắt vào mặt nhìn hơi khó chịu 1 chút,... Từ từ rồi quen, cố lên bạn :)
    J.Lin thích bài viết này
  6. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

luisleo29 cám ơn bác e sẽ cố gắng hơn ;)
  7. MrSon

MrSon Thành viên cấp 1

bạn có 2 vấn đề chính cần giải quyết nhé :
    1. xem lại mầu da mẫu, mình thấy nó ám xanh ở vài bức đầu ? chắc là nắng vẫn gắt nên hắt từ cỏ lên
    2. bạn làm mầu kiểu gì sao những vùng shadow trên ảnh nhìn đáng sợ vậy, 1 số ảnh như bị phủ 1 lớp sương nữa
    J.Lin thích bài viết này
  8. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

cám ơn bạn :D vì là lần đầu dùng dslr nên mình chưa chắc tay
    sẽ rút kinh nghiệm lần sau ;)
  9. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Cá nhân mình thì thấy bộ này u ám quá! >"< (Trừ 1 số ảnh chưa load hết chưa coi đc)

Ủng hộ diễn đàn