Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Dự án Photography & Typography đầu tay trên Behance.net :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lazio Auditore, 31/10/14.

Lượt xem: 2,924

1. Lazio Auditore Thành viên cấp 2

Chào các bác, tình hình là em mới hoàn thành xong một dự án về thành phố Tuy Hòa, Phú Yên xinh đẹp của em :3
    Dự án gồm hơn 20 pic, mỗi pic là một địa điểm gắn liền với tuổi thơ của em và những người bạn, trong đó có kèm theo bộ typerface " The Omni " do em tự tay thiết kế :)
    Mục đích của Project là giúp người ngoài có cái nhìn sâu sắc hơn về thành phố nơi em đang sống.
    Mong các bác ủng hộ và góp ý ^^
    Link Behance : https://www.behance.net/gallery/20823845/Tuy-Hoa-In-Me-Tuy-Hoa-Trong-Toi
    Preivew :

Cảm ơn các bác đã xem qua ^^

...
    HaruTetsuri, Nguyễn Thái, phumaster.dev6 người khác thích bài viết này.
  2. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

nice project, một chút góp ý là tấm post office quá là rối :D
    Lazio Auditore thích bài viết này
  3. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Ý tưởng bạn tốt nhưng thực hiện chưa được hoàn hảo, bản thân chữ và hình vẽ của bạn đã phức tạp rồi, mà bạn còn đặt lên nền phức tạp nhiều chi tiết nên nhìn rất khó ra chữ. Nếu trắng đen thì trắng đen hết sẽ hay hơn.
    Lazio Auditore thích bài viết này
  4. Lazio Auditore

Lazio Auditore Thành viên cấp 2

doanhaitu : Ban đầu em cũng định thế nhưng có những tấm cần giữ nguyên màu gốc mới lột tả hết được cảm xúc nên em quyết định giữ màu lại :D
  5. bachloxo

bachloxo Thành viên cấp 2

về quê làm 1 cái :D
  6. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

đây là photo quote chứ không phải typography đâu thớt
  7. Mr cu

Mr cu Mới đăng kí

Hoan nghênh cho tình yêu quê hương, nhưng tui thấy phần lớn bố cục nó rối quá, giữa chữ và hình í.
    Góp ý thôi nhóa :-?

Ủng hộ diễn đàn