Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em làm cái ảnh bìa này đã được đẹp chưa ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tydk2010, 19/5/15.

Lượt xem: 3,022

1. tydk2010 Thành viên cấp 2

ảnh:

...
    dabeomoon thích bài viết này
  2. ► HN3T.Love

► HN3T.Love Thành viên cấp 2

Mình thấy nó không sắc xảo lắm ^^
    Mình không phải thiết kế chuyên nghiệp nên bình luận theo cái nhìn bằng mắt ;))
    cover này có lẽ chưa hoàn mỹ lắm ^^
  3. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

chữ hơi nhỏ + font ko ấn tượng lắm :|, (quen nhìn typo màu mè)
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Cái background sẵn đã có màu đẹp rồi, nếu biết cách blend lên tí nữa thì đẹp. Nhưng hiện tại background vậy là ổn rồi. Còn cách bố trí text và kiểu dáng của loại font như vậy thì ko ổn.
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Thêm text này vào coi như phí cái stock :)
    tydk2010 thích bài viết này
  6. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

bạn bỏ cái dòng mờ mờ sau chữ đi và chuyển chữ nhỏ thành màu trắng xem sao
  7. giahudecor

giahudecor Thành viên cấp 1

Màu ảnh và không gian thể hiện được tâm trạng buồn bã ngóng trông. Theo mình bạn bỏ 2 câu thơ đi. Chỉ cần để chữ "Về với em đi !" thấy nó sẽ mãnh liệt hơn. Thay font chữ nào đó dạng Script cho lãng mạn
  8. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

cám ơn mọi người đã góp ý :)

Ủng hộ diễn đàn