Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em mới tự học photoshop và đây là tác phẩm đầu tiên ạ! Các anh chị cho em ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi juniornguyen223, 7/12/13.

Lượt xem: 2,346

1. juniornguyen223 Mới đăng kí

Các anh chị cho em xin ý kiến nha :D
    Giúp em chỉnh sửa lại cho đẹp luôn nha, với thêm cái nền cho phù hợp nữa (cái này em mò hoài mà làm không được)
    Với....sửa lỗi chính tả chữ "khác vọng" thành "khát vọng" dùm em :v
    Em cám ơn ạ!

...
  2. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

;;) Thứ 1 hiệu ứng chữ ko làm rõ chất lửa trong đó, màu sắc quá nhợt nhạt, hiệu ứng chồng nhau trông rất rối mắt, thứ 2 bạn viết nhầm chữ khát -> khác, màu chữ cũng không ăn với phần phông chính của bạn.;;) góp ý vậy thôi
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/12/13
    juniornguyen223 thích bài viết này
  3. Vina Sóy

Vina Sóy Thành viên cấp 2

- Tốt nhất bạn nên cho màu đậm hơn có lẽ đẹp hơn bằng cách như blend chẳng hạn... góp ý thế
    juniornguyen223 thích bài viết này
  4. juniornguyen223

juniornguyen223 Mới đăng kí

Sửa lại dùm e đi ạ
  5. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

bạn nhờ sửa thì ít ra cũng có cái file .psd hay .psb chứ, đưa cái hình ai mà sửa ^:)^
  6. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

Khát vọng chứ không phải Khác vọng !
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

chữ lửa bạn nên để lửa bốc thẳng lên, chọn font chữ mỏng thôi, để regular là được rồi, màu thì vàng thêm chút nữa để thế tối quá. Thêm bóng dưới chân nhìn cho ảo
    Text nhỏ đổi màu đi, đừng để màu đấy, nhìn u ám lắm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn