Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Em tự chỉnh chân dung Bác Văn Hiệp. các bác xem giúp, cho em ý kiến.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi dang tuan, 12/4/13.

Lượt xem: 2,811

1. dang tuan Mới đăng kí

dạ bác nảo rảnh xem qua lại giúp em và phối màu lun nhé . tk trước ạ ^^

...
  2. dang tuan

dang tuan Mới đăng kí

đây là ảnh gốc ạ [​IMG]
  3. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

(:|
    haanh0207Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Lúc người ta sống thì ko nói, lúc chết rồi thì cứ ầm ầm lên làm như kiểu ... nản thanh niên 2013 vãi.
    Biết có nhiều người thương thật, nhưng nhiều đứa giả tạo vãi, nhất là mấy con hot girl và suýt nữa hot girl, cực ghét mấy đứa giả tạo, tội gì mà ko sống cho thật, sống thật có mất cái é é éo gì đâu :| (ko nói chủ thớt đâu nhá)
    + mấy page câu like nữa.

P/s chủ thớt: ảnh ở xung quanh đang noise nặng, sao ko để chỗ da noise như kia cho hợp mà lại blur đi trông nó khác khác thế nào ấy.
    trantuanat, tuanpro, haanh02073 người khác thích bài viết này.
  5. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

@Đoilơ ViệtDesiger: Chuẩn cơm mẹ nấu rồi. Có cảm giác nhiều ng tiếc thương theo phong trào ấy, và đặc biệt tẩy chay cái page nào câu like.
    P/s: bác thớt cho da ở má đỡ mịn tí đi
  6. Hangthuy

Hangthuy Mới đăng kí

da mịn quá nhìn Bác Văn Hiệp trẻ như hồi thanh niên vậy

Ủng hộ diễn đàn