Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Event tuần thứ 2 : lại đoán người và vẽ chibi miễn phí đây

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi tuấn sama, 24/5/13.

Lượt xem: 3,488

1. tuấn sama Thành viên cấp 1

Trước tiên xin nói đôi lời: Mình mới mở dịch vụ vẽ chibi phục vụ cho mọi người, để giới thiệu dịch vụ cho dễ, mình đã tổ chức event đoán người và cũng nhận được 1 số ủng hộ từ các bạn. Nhưng có lẽ đề dễ quá nên chỉ mới 1 ngày mọi người đã đoán trúng hết trơn, những người đi sau làm biếng không thèm comment gì nữa = = hơi buồn vì mục đích của mình là giới thiệu dịch vụ đến càng nhiều người càng tốt. các bạn ai có xài facebook thì có thể share hình về để cổ động bạn bè cùng tham gia cho vui nhé. have fun. Mình sẽ để ý ai hay ủng hộ cho page mình nhiều nhất, dù họ không chiến thắng event nào mình cũng sẽ có phần thưởng riêng cho họ.
    Thôi không dài dòng nữa. Đây là kết quả của Event trước mình đã đăng trên page, nhưng cập nhật ở đây cho rõ ràng vì mình thấy nhiều người từ trang VDS tham gia.
    Trong 3 hạng đã có 2 người nhận thưởng, còn hạng 3 thì đang contact chờ liên lạc, sản phẩm mình cũng đã gửi cho những người contact với mình. Đây là phần thưởng:
    hạng 1: chibi mod level2 cái này là chibi nhưng mình đã mod theo kiểu vẽ của mình rồi nhé. nhiều người cứ lăn tăn cái vụ này nên mình nói rõ lun.

Hạng 2: chibi normal level 1. mình vẽ theo kiểu chi bi thường thấy nhé:
    [​IMG]còn đây là Giải ĐỒng hạng 1, cho bạn Thái Châu vì đã trả lời đầu tiên, nhưng hấp tấp nên không chính xác. thay vì trả lời tên diễn viên bạn ấy lại trả lời là tên nhân vật trong film của anh diễn viên này. Bạn này đã ủng hộ page mình khá nhiều. nên mình vẫn trao giải cho bạn ấy: chibi mod level 2[​IMG]Cuối cùng là cái quan trọng nhất: EVENT ĐOÁN NGƯỜI LẦN 2 :[​IMG]Luật chơi vẫn như cũ nhé, chỉ có điều lần này mình chọn hình khó hơn, không phải để không ai đoán được, mà là kéo dài cuộc vui ra, để nhiều người cùng tham gia cho vui. mình sẽ tăng mức gợi ý lên dần, tới tối thứ 5 là gợi ý gần như toàn bộ để ai cũng có thể đoán được, giải thưởng chắc chắn phải có chủ. Gợi ý các bạn xem trên fanpage nhé. nhớ share cho bạn bè cùng tham gia cho vui. Đặc biệt ai giành giải nhất 3 lần liên tiếp sẽ có quà đặc biệt nhé :)

www.facebook.com/nghethuatdethuong
    EVENT TUẦN 2. Bắt đầu 24/5 kết thúc vào sáng 31/5
    Đoán xem ai đây?
    Luật chơi như sau: ai comment đúng tên của người trong hình này trước sẽ thắng. người đầu tiên sẽ được vẽ ở level2, 2 người tiếp theo level 1 . Tổng cộng có 3 vị trí xếp hạng theo thời gian trả lời nhé. ai trả lời sớm nhất đúng nhất sẽ là người vinh danh tại web nghethuatdethuong.

giải thưởng là 1 hình chibi cho 1 nhân vật theo đúng stock của người chiến thắng đưa ra.

chú ý: ko tính những comment đã edit

...
  2. eridani

eridani Thành viên cấp 2

không thấy ảnh chính b ơi
  3. tuấn sama

tuấn sama Thành viên cấp 1

vẫn bình thường mà bạn
  4. eridani

eridani Thành viên cấp 2

Simone Simons
    tuấn sama thích bài viết này
  5. tuấn sama

tuấn sama Thành viên cấp 1

comment bên fanpage mới tính nhé bạn :( mà mới đăng bên này qay qa bên kia thấy bà con trả lời um sùm rồi == dạo này mọi người google kinh quá. chưa tới 20p đã lộ tẩy hết rồi. mốt phải kiếm cái khó hơn nữa mới mong kéo dài cuộc chơi ra đc. haizzzzzzzzzzz
  6. eridani

eridani Thành viên cấp 2

m không thích tham gia fanpage nào hết chắc phải tự học thôi:))

Ủng hộ diễn đàn