Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Facebook bị chặn thật rồi

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi ngocdo, 19/6/13.

Lượt xem: 17,647

1. ngocdo Thành viên cấp 2

Facebook bị chặn thật rồi. hôm nay bật lên mãi không vào đc mọi người ak. em dùng đủ cách mà vẫn không vào đc. không biết google có bị chặn nữa không. google mà bị chặn. em nói thẳng luôn với các bác, em sẽ đi học cách quấy dối mạng việt nam. nếu mà mà dạy cho em cách đánh sập mạng việt nam em làm luôn. kể cả đi tù 90 năm. em làm hết

bọn nhà mạng của việt nam bọn nó làm ăn cạnh tranh không lành mạnh. chính vì bọn nó mà việt nam không phát triển bằng thế giới được. chán cái xã hội của việt nam nắm rồi các bác ạ

Cập nhật 1 số cách vào Facebook:
    - http://forum.vietdesigner.net/threa...facebook-vnpt-fpt-viettel-thang-6-2013.27140/
    - http://forum.vietdesigner.net/threa...rom-de-vao-facebook-giai-phap-tuc-thoi.27147/
    - http://forum.vietdesigner.net/threads/cach-vao-facebook-khi-bi-chan-๖ۣۜda-test-19-6-2013.27165/

...
    Mòi méo mó, Suntn1991Thành Lộc thích bài viết này.
  2. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Đừng nói quá thế chứ bác!!
  3. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

4 ngày trước e bị chặn, dùng file host lại vào đc...
    Giờ chập chập cheng cheng... vào đc nhưng mà load chậm...
  4. Xai Trính Tã

Xai Trính Tã Thành viên cấp 1

Sorry, something went wrong.

We're working on getting this fixed as soon as we can.
    Go Back

Ai bị lỗi thế này ko :3
    black_wings, PhongKKngocdo thích bài viết này.
  5. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Mình cũng bị nè :(( :((
    Cơ mà bác đừng manh động... kẻo ngồi bóc lịch ấy =))
  6. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

mịa nó đợi nửa tiếng đồng hồ rồi không vào đc. nó vẫn cứ quay vòng vòng
  7. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Oh mình vẫn xài Face bt ko hoặc là chưa có vấn đề gì xảy ra!!Bh face mà bị chặn thì chả khác gì cô lập với thế giới bên ngoài cả:( Chán nhà mạng của Việt Nam luôn!
  8. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Thành Lộc mình đã bảo rồi ngồi tù 90 năm còn hơn là sống ở cái xã hội không công bằng này. làm ăn không bằng người ta bây giờ đi chặn người ta
    changtraihaiduong thích bài viết này
  9. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

SanJi nó cứ chặn từng vùng một thôi. nó chặn cho phát chán thì thôi mà. chứ không phải nó chặn hoàn toàn 1 lúc
  10. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

:( OMG!! Thế còn bạn bè của tôi????? Liên lạc kiểu đếch gì bh???????????????
  11. pitlamgi

pitlamgi Banned

:)) Làm gì mà cay cú thế bạn :))

Muốn đánh sập thì đơn giản ý mà :v :v
    SanJi thích bài viết này
  12. traigia

traigia Thành viên cấp 2

Kiểm tra lại đi, vẫn vào bình thường.
  13. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

SanJi chỉ có điện thoại là yên tâm nhất. nhưng mà bọn nhà mạng thu phí đắt. mà nhiều khi chẳng hiểu chúng nó trừ tiền như thế nào. có mấy cái nhắn tin gọi điện miễn phí trên điện thoại thì nhà mạng nó cũng bảo chặn. mấy nhà mạng của nước ngoài vào việt nam đầu tư thì viettel mobi vina chúng nó gửi công văn loại trừ ngay. việt nam định muốn thành triều tiên ak. cô lập ak
    SanJi thích bài viết này
  14. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

pitlamgi thế bác mách em đi để em cho sập luôn. rồi em đi bóc lịch luôn
  15. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đúng là Facebook đã vào cực khó khăn, chập chờn lúc được lúc không :)

Nhưng nói chung làm gì thì làm, đừng chặn Việt Designer là được rồi :))
  16. Hoàng Phượng

Hoàng Phượng Thành viên cấp 2

vẫn vào bình thường mà. tuy hơi chậm chút xíu
  17. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

traigia cả xóm không vào đc đây này. chứ có phải 1 mình mình đâu
    phamtong thích bài viết này
  18. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

19. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Mình vẫn vô như thường, hơi chậm tí =))
  20. ngocdo

ngocdo Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư vietdesigner mà bị chặn thì em biết học photoshop và các phần mềm đồ họa ở đâu. trc em có vào dohoavn.net nhưng mà những người trong đó chẳng nhiệt tình gì cả làm em chán nắm. từ lúc em em đây là em gắn bó mới mọi người. không thể tách rời. hôm nào em cũng phải vào mấy lần để học hỏi và chém gió cùng anh em. nó cũng như là cái fb thứ 2 của em ý
    lee_suki, phamtongSanJi thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn