Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Fashion] Tập tành chụp đồ shop

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nth304, 27/4/13.

Lượt xem: 3,770

1. nth304 Thành viên cấp 1

...
    Anh Phạm, ĐTô, CK Gaamaru2 người khác thích bài viết này.
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

ảnh đẹp :x nhưng em nghĩ nếu là chụp ảnh fashion thì ko nên để tông u ám quá, nhìn ko rõ sản phẩm, với lại là ko nên cắt cụt mất phần dưới của áo (khách ko tưởng tượng hết được dáng nếu ko nhìn ảnh sau)
    nth304 thích bài viết này
  3. nth304

nth304 Thành viên cấp 1

Mình chọn post 1 số tấm đại diện ấy mà. Chứ khi chụp có tấm toàn thân, rồi cận cảnh này nọ cho khách xem mấy họa tiết trên đồ :D
    CK Gaamaru thích bài viết này
  4. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

theo tui thì chụp hình bán hàng thì ảnh đủ sáng, màu càng trong càng tốt và BG bớt rường rà tí :3
  5. tthantuyet

tthantuyet Thành viên cấp 2

Đẹp lắm bạn, tùy đối tượng khách hàng nữa mà. Mấy tấm này bonus cho nó art cũng hay
  6. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

mình không biết buôn bán hàng hóa thế nào, nhưng về cơ bản thì trước giờ quần áo trong shop thường chụp no sáng chứ không tối tối kiểu này :-s.
  7. ĐTô

ĐTô Thành viên cấp 1

tấm thứ 4 nhìn màu áo bết quá bạn. chụp fashion thì phải rõ và sáng các họa tiết để làm nổi bật chứ. 1 chút ý kiến riêng thôi. hihi. like cho style màu của bạn :D
  8. brileypham

brileypham Mới đăng kí

Mình nghĩ chụp thế này người xem sẽ không chú ý lắm tới bộ đồ :)
  9. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

brileypham bạn nói thế chưa được đúng lắm, người xem vẫn chú ý tới bộ đồ, nhưng bộ đồ trong mấy ảnh này không thực sự nổi bật lên, họa tiết và màu thật của nó bị chìm đi 1 chút so với khi đặt ra khung cảnh sáng hơn.
    brileypham thích bài viết này
  10. Anh Phạm

Anh Phạm Mới đăng kí

bạn sửa da = cách nào vậy ? mình muốn sửa đc như v :(

Ủng hộ diễn đàn