Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

File gốc bộ số lịch âm dương 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Ngọc Anh Nguyễn, 11/12/14.

Lượt xem: 12,470

1. Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Hôm qua cần bộ số lịch âm dương 2015 mà đi lục hết cả website diễn đàn của mình và bên diễn đàn kỹ thuật in chỉ thấy toàn là lịch dương, có một số chia sẻ có lịch âm nhưng cách sắp xếp giữa âm và dương quá sơ sài và chật chội nên không thể chọn được còn những bạn chia sẻ bộ số thấy được được thì không gửi link trực tiếp lên diễn đàn để anh em lúc cần download về liền mà bắc phải gửi email để lại liên lạc để được phản hồi sau. Chưa nói là có 1 file ghi bộ số âm dương 2015 download về thì nó bắc giải nén và nó cài password muốn biết password để mở file nén phải nhắn tin gọi đến tổng đài để biết mới ghê chứ? Mình bức xúc và nghỉ bộ số lịch âm dương có gì mà phải gây khó dể cho anh em thế không biết nên bỏ thời gian ra làm bộ số có âm dương 2015 gửi lên cả nhà ai cần thì download về sử dụng. Riêng cá nhân mình thì mình nghỉ nếu đã xác định chia sẻ trên diễn đàn vietdesigner của mình thì các bạn chia sẻ tư liệu có đính kèm hình ảnh và file gốc luôn để làm nguồn tư liệu quý giá cho diễn đàn cho anh em trao đổi khi cần, còn nếu không muốn xác định chia sẻ hoặc chia sẻ theo kiểu úp úp mở mở, nữa muốn cho nữa muốn không như trường hợp bắc phải để lại email để gửi qua thì không nên, bởi những lúc cần mà chờ email phản hồi lại thì rất lâu chưa nói là gửi email rồi chờ hoài chẳng thấy chủ thớt gửi lại gì cả .... Mình biết mình viết lên những lời này có nhiều bạn đồng tình và không đồng tình nhưng mục đích của mình cũng như các bạn là muốn diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh, ngày càng có nhiều tư liệu bổ ích để khi cần anh em học hỏi và trải nghiệm.
    Thôi không lòng vòng nữa, gửi đến anh em file gốc lịch âm dương 2015 ai cần download về sử dụng nhé!
    link:https://drive.google.com/file/d/0B9nPKtkg_bauVlZzalFqZHRRLTA/view?usp=sharing

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/2/15
    Song yen, mewthecat, greenwind00715 người khác thích bài viết này.
  2. raspberry

raspberry Thành viên cấp 1

rất hay và bổ ích ;)
    Ngọc Anh Nguyễn thích bài viết này
  3. trieudhcn

trieudhcn Thành viên cấp 1

Thanks tinh thần chia sẽ của bạn. nhưng bạn viết sai chính tả rồi kìa bạn. :):):)
  4. Ngọc Anh Nguyễn

Ngọc Anh Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình viết vội quá nên sai chính tả, mình đã sửa lại rồi còn nơi nào sai xót chính tả bỏ qua nhé cả nhà he
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/14
    andoanhtrieudhcn thích bài viết này.
  5. xPoca

xPoca Thành viên cấp 1

Đẹp lắm bạn . Cảm ơn nhé
  6. One Top

One Top Thành viên cấp 1

Cảm ơn thớt.. đúng thứ mình đang cần. :D
  7. free wind

free wind Thành viên cấp 1

Sao mình thấy hình demo bị răng cưa nhiều vậy, để down về xem rồi phát biểu cảm tưởng sau nha. :D
  8. free wind

free wind Thành viên cấp 1

Thank bác, đã test hàng ;)
  9. andoanh

andoanh Mới đăng kí

tks ban nhieu nha'
  10. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

thank bác, rất đẹp
  11. thietkewebhoian

thietkewebhoian Thành viên cấp 1

12. phamhoan

phamhoan Thành viên cấp 1

Ngọc Anh cho mình xin bản chưa convert được không nhỉ? Thank
  13. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

Chỉnh sửa lần cuối: 26/12/14
    Song yen, hoaiviet, Ann Dece3 người khác thích bài viết này.
  14. Nguyễn Gia Khoa

Nguyễn Gia Khoa Mới đăng kí

cảm ơn các bác đã shared, đang tìm hiểu làm lịch cho bé nhà mình
  15. Ngọc Anh Nguyễn

Mình convert mất rồi bạn phamhoan.
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/14
  16. akai1st

akai1st Mới đăng kí

Cảm ơn 2 bạn đã chia sẻ
  17. PHUONG9390

PHUONG9390 Mới đăng kí

mình ko vào tải dc ad gửi vào mail giúp dc ko .mình đag rất cần để làm đồ án .tks.
    phamphuong9390@gmail.com
  18. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

thanks thớt!
  19. Ngọc Anh Nguyễn

vẫn tải được mà bạn PHUONG9390. Chắc có lẻ do đức cáp nên mạng yếu bạn tải không được, mình gửi vào email cho bạn rồi đó.
  20. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Ủng hộ diễn đàn