Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Folder A4 - Theo các bạn thì Khách Hàng sẽ chọn cái nào? Hoặc ko chọn cái nào ? :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Hien Le, 4/4/15.

Lượt xem: 1,953

1. Hien Le Thành viên cấp 2

Hi all,

Các bạn góp ý để mình improve thêm sp nha. Thanks all

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. cuongchelseafc

cuongchelseafc Thành viên cấp 1

Theo mình thôi nhé.
    Nếu là mình thì mình chọn cái thứ 2 nhưng bạn hãy lượt giản lại bớt các đường chéo chéo mình rất rối. cái phần màu xám thì chuyển sang tắng luôn nhìn cho sạch sẽ .
    còn khách hàng thì mình chịu chết. có người thì thích uốn lượn có thể sẽ chọn cái 3. còn người thích đơn giản thì chọn cái 1.
    Hien Le thích bài viết này
  3. King Khủng Designer

King Khủng Designer Thành viên cấp 1

Bạn nên làm lại. Đơn giản mà đẹp-sang-chảnh là đẳng cấp của design
  4. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

xin phép nói thẳng mình nhìn hơi rẻ tiền!
  5. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

mình thì chả chọn đc cái nào... nhìn nó hơi cổ... giống phong cách của những năm 2005-2008 hơn
  6. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

King Khủng Designer Brief của khách hàng là ko muốn đơn giản bác ợ. Bác thấy SHTPLAB rồi đó, nhà nước đó, mà khách hàng mình thì gu khác mình. Mình cũng chỉ thích đơn giản thôi.
    Dù sao cũng cám ơn Bác, mình sẽ làm lại. 3 opts này chủ yếu mình để survey thôi :)
  7. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

8. Hien Le

Hien Le Thành viên cấp 2

gadien.93 Chính xác đó Bác, phong cách hồi xưa cho vừa tầm nhà nước :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn