Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Gà pts] Giảm cân cho MOD (Girl hỉ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Daicahuy, 17/3/13.

Lượt xem: 2,214

1. Daicahuy Boss Miền Trung

Em lầm cũng lâu lâu rồi. Gà nên tình hình là ko có ổn...ảnh cũng bị out nét. File pts mình xóa mất nên ko chỉnh lại dc...Nên up pic củ lên.
    IMG_2248(1) của Ken Nguyen1, trên Flickr
    Cũng mò mẫu vài mục trong pts thôi...Mod cũng ko có kute lắm nên các bác đừng chém MOD nha, chém trình gà của mình thôi hỉ
    Các bạn có thể xem thêm vài ảnh khác mình Retouch + blend tại đây: Flickr hoặc Facebook
    Thank các bác đã quan tâm tới topic này của mình...

...
    b0yHN_96, DX_Degeneration, Gooner Designer1 người khác thích bài viết này.
  2. baby.shjro

baby.shjro Thành viên cấp 2

Vẫn cảm thấy thân trên của mod quá nhỏ so với thân dưới :)
    Bạn nên cho chân nhỏ thêm tẹo, còng 1 vs 3 thì để nguyên, phần đầu thì chỉ thu mặt thôi, đừng thủ nguyên cả đầu như thế :D
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Khá quá bạn ơi :D mà cái chân còn hơi ... to :">
  4. zer0.7

zer0.7 Mới đăng kí

hic,bạn bóp mà mất luôn cả nét mặt + tay còn bị phồng vào bên trong bụng khi bóp bụng
  5. Phạm Hưng

Phạm Hưng Thành viên cấp 2

bạn ơi cánh tay, vòng 3 còn hơi to :D
  6. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Chuẩn luôn
    Yes
    Yes
    Yes

Ủng hộ diễn đàn