Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gái <3 [ máy du lịch ạ ]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi mut mũm mĩm, 11/5/14.

Lượt xem: 2,246

1. mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

Lâu ngày không bon chen vào 4r , nay con bé ấy nó xin phép được tra tấn tầm nhìn của bà con bằng mớ hình chụp hồi sáng ạ { bao năm qua con nhỏ nó vẫn trung thành với cái thể loại máy du lịch bỏ túi . _____ . }
    link facebook sang cho nhẹ băng thông nên mấy anh chị em cô dì chú bác thông cảm cho con bé ấy với nha <3

#2 ( tấm này bị out nét ạ )

.
    tks mọi người đã xem ạ <3
    p.s : con bé nó không tính up đâu mà tại mấy con mod nó đòi up cho nó kiếm ngừ eo nên con bé nó liều up đại ạ ^^~

...
    Hồng Sơn thích bài viết này
  2. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

pic đầu ngồi tồm hỗm mất cả cảm xúc.
    jumb0sanlat, Duy Tuânmut mũm mĩm thích bài viết này.
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

thớt là boy mod là nữ ạ :D 2 người vào rừng chụp thôi ạ :-? hyhy iem thấy mod có nhiều váy :))
    cho iem hỏi ngu phát :)) lúc mod thay váy thớt đứng đâu ạ ;;)
  4. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

noise nhiều quá chắc do bạn để iso cao.
  5. mut mũm mĩm

mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

phuongthustudio2 ơ ơ ... em là nữ mà T^T , cơ mà chúng nó thay đồ sẵn bác ạ , chỉ có đợt trước chụp sen thì em cho mod thay đồ ngoài lùm thoy :v
    tuanpro em sẽ chú ý vấn đề đó ạ :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn