Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gần đây em mở Cs 5 bị lỗi này các bác giúp em với !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ngốck Bờm, 6/7/13.

Lượt xem: 1,860

1. Ngốck Bờm Thành viên cấp 1

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Theo mình nghĩ thì nó bị lỗi ở độ phân giải thì phải :-?
  3. Ngốck Bờm

Ngốck Bờm Thành viên cấp 1

Em có qua google hỏi rồi mà vẫn chưa hiểu lắm. e cũng nghĩ vậy. Có lẽ Chuyển sang CS6 cho ổn định !
  4. Ngốck Bờm

Của em là adobe cs5 master collection ! :)
  5. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Cái vụ lỗi "...stopped working" thì có hàng trăm lí do, trước đây mình chỉ có cài mấy phần mềm cơ bản như Yahoo hay Office cũng gặp lỗi này. Chủ yếu là lỗi hệ thống, bắt nguồn từ file cài đặt (của Win, của phần mềm...). Cách gần nhất là tìm down các phần mềm kiểm tra hệ thống rồi fix.
    Không nổi nữa thì chỉ còn cách cài lại Win. Đây là lỗi từ hệ thống thôi chứ cái CS5 nó chẳng có lỗi gì sất :v :v
  6. Ngốck Bờm

thanks bác. em dùng cả CS6 thấy ổn định. mà CS5 cú hiện vậy ! :)
  7. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Máy bạn cấu hình thế nào,lỗi này thường bất nguồn từ hệ thống,có thể là đầy bộ nhớ hay lỗi một số file hệ thống.
  8. Ngốck Bờm

của em đây ạ
  9. junionguyen

junionguyen Thành viên cấp 1

lỗi này thường xuyên trên cs5 lẫn cs6 bạn à, nhất là cs6. Mình thường bị lúc gần hết ram hoặc làm nhiều tác vụ cùng 1 lúc gây xung đột. Tốt nhất làm vài bước thì save 1 lần.
  10. Lee Gà

Lee Gà Thành viên cấp 2

thay nguồn mới đi! bị giống mình rôi!
  11. Ngốck Bờm

Thay nguồn mới là sao bác. Máy em có 2 bản CS5 và 6. CS5 mở lên hay bị lỗi vậy còn CS6 thì k.

Ủng hộ diễn đàn