Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Gấp: nhờ mọi người thiết kế cái logo như thế này:

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thái Virus, 22/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 9,331

1. Thái Virus Thành viên cấp 1

tình hình là lớp em sắp đi thực tập Nha Trang, và phải mặc áo riêng của lớp trong chuyến đi đó.
    tình cờ thấy cái logo thế này e rất thích. nhờ mọi người thay giùm em cái chữ A2 trong hình thành XH2, các hình còn lại giữ nguyên, vì lớp e là lớp xây dựng. nhờ mọi người vẽ bằng tay hoặc bằng máy tính, miễn sao rõ là dc. giúp em nha mọi người, sắp hết hạn roài.

...
  2. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Thì hình cõ mỗi chữ A2 chứ có gì đâu =.= mấy cái kia cũng chỉ là hương hoa thôi =.= mĩnh nghĩ là rảnh lắm với tốt bụng mới vẽ ko công cho bạn, lại còn vẽ trên máy tính nữa =.= bạn có thể ra nhưng nơi thiết kế áo nhờ người ta vẽ hộ, tất nhiên là có phí
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

thay chữ A2 thành XH2 thì không khác gì làm 1 cái logo mới cả bạn à. Gợi ý cho bạn là bạn vào trang này down bộ font Graffiti sau đó sắp xếp chữ rồi thêm hoa lá cành nha
    http://www.dafont.com/theme.php?cat=606
    Thái Virus thích bài viết này
  4. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

chuẩn đấy, xoay xoay text 1 tý với thêm vài cái shape hay brush là ok rồi :D có khi hơn cái A2 kia :D
    Thái Virus thích bài viết này
  5. Thái Virus

Thái Virus Thành viên cấp 1

tay mình run như chân gà ko vẽ dc mới phải nhờ chứ. còn phải qua xét duyệt của chù nhiệm khoa mới dc mừ, ra nơi thiết kế rồi mà ko dc chấp nhận thì xèo..
Từ khóa:
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn